Tags
xc60
PVQ
Tập Lái
29/12/19
22
0
1
49
Vol này ở NN thì ai cũng biết, Việt Nam mấy năm nay lại dùng nhiều, các cụ cho hỏi thêm sau tgian sử dụng khoảng 3-4 năm (hết bảo hành chính hãng)thì Phí bảo dưỡng và phụ tùng có hỏng vặt ko.?

Hạng B1
21/3/13
67
88
33
56
Saigon
@PVQ: Xe mình đi ít, hiện tại mới khoảng 23 ngàn km, sang năm hết bảo hành mới biết chi phí bảo dưỡng thế nào. Từ ngày mua tới giờ chưa bị hỏng gì cả. Lúc 20 ngàn km đi bảo hành được gắn thêm chắn bùn. Nhân viên service bên Volvo vui vẻ và nhiệt tình nên cũng thấy yên tâm.

• Like
Reactions: PVQ and nam_72
PVQ
Tập Lái
29/12/19
22
0
1
49
Cụ nào có phiếu tính tiền thay dầu mở hay phụ tùng post xem thử đi. dòng volvo mới quá nên ngại nhất phí bảo trì bảo dưỡng. Cụ nào hỗ trợ với

PVQ
Tập Lái
29/12/19
22
0
1
49
@PVQ: Xe mình đi ít, hiện tại mới khoảng 23 ngàn km, sang năm hết bảo hành mới biết chi phí bảo dưỡng thế nào. Từ ngày mua tới giờ chưa bị hỏng gì cả. Lúc 20 ngàn km đi bảo hành được gắn thêm chắn bùn. Nhân viên service bên Volvo vui vẻ và nhiệt tình nên cũng thấy yên tâm.
Tks bác

Tập Lái
14/8/17
22
16
3
39
em muốn bán lại xc60 R-design model 2021 có loa zin theo xe bower wilkins 2290tr.

Hạng B2
10/10/05
359
69
28
Em load manual rồi (cả bản tiếng Việt) và bản tiếng Anh thì cho vào trong iphone luôn để vừa vọc trong xe, vừa nghiên cứu ở nhà :)

Em chưa copy nhạc vào USB, hiện tại vẫn đang dùng Android Auto để nghe nhạc quá Spotify và dùng bản đồ Waze (nhưng bản đồ chưa hiện). Chắc phải cuối tuần bỏ hẳn 1 buổi ngồi set-up hết mọi thứ hay ho thì mới tận cùng thoả mãn với em nó được :)

Bác có chiêu gì bí mật truyền cho em với nhá :)
Bác download bản hướng dẫn sử dụng 600 trang tiếng Việt ở đâu thế ạ? Bác gửi link hoặc file giúp E với! Cảm ơn bác nhiều ạ! :)

Hạng B2
10/10/05
359
69
28
@Jambond: Xe bác có hiện tượng khi U turn, đánh hết lái đi gần hết vòng cua tay lái có hiện tượng giằng lái hoặc rung lên ko ?
E đánh hết lái cũng có cảm giác hơi gằn gằn rung rung bác ạ! Được cái xc60 quay đầu cũng khá gọn so với các xe cùng hạng khác!