Thảo Luận Chung Cảm ơn Otosaigon

Hạng D
24/10/14
1.861
1.593
113
TP.HCM
Em vẫn đang hóng. Dán lên xe để cố gắng chạy cẩn thận lại. ☺
Chạy ẩu thì lên đây tha hồ lụm gạch về xây thành.
Ùi, bác cứ lo xa, xe dán logo này chạy ẩu em gặp hoài ở khu vực 3/2 Lê Hồng Phong mà. Nhưng em hông biết nàm thao chạy lên góp ý với các anh ấy vì đường kẹt xe :3dchoctuc::3dcuoi:

• Like
Reactions: nta139
Hạng B2
8/6/15
103
277
63
46
Em đã nhận hàng, đã dán, vô cùng đội ơn Ban quản trị diễn đàn!

Hạng B2
13/6/16
423
885
93
Em đã nhận hàng, đã dán, vô cùng đội ơn Ban quản trị diễn đàn!
chỉ là cám ơn thôi chứ gì mà đội ơn dữ dzậy bác. Dán vào thì anh em dễ nhận ra nhau còn rủ đi nhậu, không có logo thì xe bác vẫn chạy ngoài đường chứ có bị phạt đâu!

• Like
Reactions: nta139
Hạng B2
8/6/15
103
277
63
46
chỉ là cám ơn thôi chứ gì mà đội ơn dữ dzậy bác. Dán vào thì anh em dễ nhận ra nhau còn rủ đi nhậu, không có logo thì xe bác vẫn chạy ngoài đường chứ có bị phạt đâu!
He he he, bác thông cảm, có lẽ kiếp trước em làm culi cho vua chúa nên cứ mở mồm là "đội ơn thánh thượng" nên quen rồi
Dạo này cuối năm, các anh áo vàng hoạt động kinh quá nên em trùm bạt xe ở nhà rồi ạ, đi xe máy cho lành, có làm vài chai với các em xinh đẹp của em thì em kêu Grab, mong có dịp làm quen với bác!

Hạng D
24/3/15
1.508
2.754
113
Lâm Đồng
www.otosaigon.com
He he he, bác thông cảm, có lẽ kiếp trước em làm culi cho vua chúa nên cứ mở mồm là "đội ơn thánh thượng" nên quen rồi
Dạo này cuối năm, các anh áo vàng hoạt động kinh quá nên em trùm bạt xe ở nhà rồi ạ, đi xe máy cho lành, có làm vài chai với các em xinh đẹp của em thì em kêu Grab, mong có dịp làm quen với bác!
Nghe bẩu logo OS cũng oai như logo vua nên bác cứ chạy đi chứ trùm mền chi phí:D
Kể từ ngày dán logo hình như xxx ít chỉ cạp nong hơn thì phải:p

Hạng B1
21/5/16
75
130
33
52
Mình cũng đã nhận được và cũng đã dán . Xe Kia morning cùi bắp thôi, nhưng cũng là dấu hiệu để Anh Em trong diễn đàn nhận ra nhau. Hy vọng sẽ chạy tốt để không hổ danh.
Cám ơn Ban quản trị nhiều

Hạng B2
20/9/16
302
240
43
41
Em vẫn đang hóng. Dán lên xe để cố gắng chạy cẩn thận lại. ☺
Chạy ẩu thì lên đây tha hồ lụm gạch về xây thành.
Em cũng đã nhận được logo, cố gắng chạy ẩu để được nổi tiếng miễn phí mới được :D
Mà cho em hỏi cái đecal như vậy tổng chi phí cho 1 bộ khoảng nhiu tiền vậy?