Hạng B2
15/6/14
432
831
93
Đong nai
e thấy cấm rẽ or quay đầu ở Ký Con thôi mà!cốnis j tới Yersin đâu???

Hạng D
17/3/07
1.073
420
83
48
Thế anh là con gì? Trách nhiệm của ngừoi lái xe là chấp hành biển báo chứ k phải lái theo thói quen.
Con gì miễn không rình ăn tạp ! Còn đem về tống vào mồm vợ con nhé ! Với lại mỗi ngày mặc áo mỗi màu nên không biết gọi con màu gì cho chính xác nữa !!

Hạng D
4/2/08
4.567
6.435
113
TPHCM
khu vực quanh công viên 23/9 em nghĩ vài bữa chắc sẽ thay đổi nữa cho xem...

Hạng B2
9/4/15
445
524
93
36
Con gì miễn không rình ăn tạp ! Còn đem về tống vào mồm vợ con nhé ! Với lại mỗi ngày mặc áo mỗi màu nên không biết gọi con màu gì cho chính xác nữa !!
Thế ở đấy có biển cấm quẹo k? Bắt vào mình sai, mình ký biên bản thì xxx ăn cái gì.

Hạng C
4/1/16
644
3.001
93
Tình hình là công trường thi công Metro rào chắn đường Trần Hưng Đạo bên hông cv 23-9 , nên mấy hôm nay đã có biển cấm rẻ trái và quay đầu vào Yersin ( mà không có băng rôn cảnh báo) nên chắc nhiều bác chạy theo thói quen sẽ bị dính chấu ! Tối nay e từ trong Đại Nam ra là thấy 2 con 1 vàng 1 xanh lấm la lấm lét đứng rình ngay góc khuất sau cây xăng đường Yersin rồi nhe ! các bác chú ý .
Ngoài ra biển cấm rẻ trái từ Trần Hưng Đạo vào đường Calmette trước giờ thì lại không thấy nữa . Mà họ gắn thêm 1 đoạn lươn nhựa giữa đường nên e không biết mình có rẻ chổ này được không !!
2 con bôi đậm ở trên là con gì mà ban đêm nó mới rình vậy anh, mà nó rình gì vậy?

Hạng D
17/3/07
1.073
420
83
48
Thế ở đấy có biển cấm quẹo k? Bắt vào mình sai, mình ký biên bản thì xxx ăn cái gì.
Đương nhiên rồi bác !! Mình phải thẩy cục xương xuống đất nó mới có cái ăn chứ ! Ở đây e cảnh báo những trường hợp cấm bất tử cho mọi người cảnh giác . Thử 1 sáng nào thức dậy đường Điện Biên Phủ đổi thành 1 chiều theo chiều ngược lại từ Đinh Tiên Hoàng đến Lý Thái Tổ thì thử coi bao nhiêu người dính bẫy ! Hay tại những người này ngu chạy k coi biển báo !!

Tập Lái
17/12/16
45
42
18
34
Cám ơn bác. Nhiều khi cấm bất tử không biết được, có bác cảnh báo vầy cũng hay chứ
Còn con cái hay gì thì bác gì căng thẳng quá chứ e thấy bác chủ thớt nói chuyện hài hước mà. E vừa đọc là phải bật cười rồi, đang nghĩ quái lạ con gì sao lai đứng ở đấy làm j : ))

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
20/4/15
345
278
63
cảng báo cũng tốt mà, nhiều khi đi quen đường không để ý