Hạng F
29/10/14
8.533
11.205
113
Chắc anh nghĩ ai cũng như anh.
Quan trọng là ý thức, người ta có ý thức, done.
Dạ vâng pác. Đó là ý kiến cá nhân của em. Em xin nhận hết mọi gạch đá

Tập Lái
8/2/21
2
1
3
40
Đồi đẹp quá bạn ơi, hy vọng có dịp nhập hội đi ké không Jang Nhựt ơi!

• Like
Reactions: Jangnhut
npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM
Enjoy quá
Cảnh đẹp
Các bác rất có ý thức vệ sinh môi trường
Không để lại gì ngoài những dấu chân!!!

• Like
Reactions: Jangnhut
Chi Hội Phó SOS
4/7/10
4.631
1.827
113
38
Cà Mau
Cho e hỏi tắm táp và đi ấy ntn? Đặc biệt là phụ nữ.

Hóng câu trả lời để thuyết phục gấu nhà e

Nhóm mình chở nước theo, mỗi xe tầm 50l nước để phục vụ cho nhu cầu tắm rửa vệ sinh. Có phòng tắm và vòi sen nữa ạh. Thậm chí nếu cần có thể tắm nước nóng được luôn ạh
Và vệ sinh thì dùng ghế như hình, sử dụng túi sinh học. Sau khi dùng xong sẽ tập trung về 1 chổ chôn xuống đất ạh
Cắm trại trên một ngọn đồi không tên nào đó ở Đà Lạt

Chi Hội Phó SOS
4/7/10
4.631
1.827
113
38
Cà Mau
Lấp mới lạ. Chắc lấp trên mạng. Nói thật đi du lịch thì vô khách sạn hay resort mà ở. Thích đốt lửa buổi tối thì kiếm chỗ người ta bố trí cho hết mà đốt, sáng thích ngắm bình minh thì dậy sớm mà ngắm. Đi kiểu này chả khác gì trẻ trâu đi bụi. Kinh tế địa phương chả được gì mà chỉ phá hoại thêm thôi.
xin lỗi chủ thớt em nói thật. Em xin nhận hết gạch đá
Thương cho cuộc sống bác chỉ hiểu biết được đến thế. Này không phải là nói thật mà là thiếu hiểu biết

Chi Hội Phó SOS
4/7/10
4.631
1.827
113
38
Cà Mau
Cắm trại Đà Lạt thì quan trọng nhất là dập lửa thật kỹ trước khi bỏ đi. Nên có bình nước lớn, đề phòng gió phát tán tàn lửa rất dễ gây cháy rừng vào mùa khô.

Mình từng sơ ý làm cháy một mẩu nhựa nhỏ trên thân cây thông, sau đó chỉ vài phút, cái cây cháy phừng phừng như bó đuốc. May mắn có nước ở gần nnên kịp dập tắt, không xảy ra đám cháy rừng.
Nguyên tắc an toàn không đốt dưới tán cây thấp, gần cây và không để lửa cháy qua đêm bác ạh. Luôn dập lửa trước khi ngủ