Hạng D
21/10/14
1.719
3.671
113
Chắc chả có gì vội. Đầu óc nó đơn giản nên chỉ nghĩ thế này : xe tao to, có mua bảo hiểm, tao đụng thằng nào thì thằng ấy thiệt

• Like
Reactions: my1car and taylaisg
Hạng C
25/11/13
618
743
93
Em cũng ở BD, khúc trạm thu phí Lái Thiêu. Cũng đi làm hằng ngày ở SG, tuy chỉ đi 1 đoạn đường ngắn thuộc BD nhưng cũng thấy mấy bác 61 xào chẻ dữ lắm :D

p/s: Không liên quan nhưng hình như xe bác chủ là bmw ạ

• Like
Reactions: taylaisg
Hạng D
23/10/15
2.794
4.815
113
TPHCM
View attachment 407826

Hi all, Em đi làm ở Bình Dương mỗi ngày, việc chứng kiến nhiều xe 61 đi trái luật quá nhiều
Nhất là xe 61 đi trên đất Bình Dương ..Trong clip là một trường hợp cụ thể xe BT-50 hết vượt phải chen ngang lại vượt trái ở vạch liền. Bác ấy có việc gì vội chăng ?[pagebreak][/pagebreak]

Camera của bác trong quá .

• Like
Hạng B1
1/4/15
80
87
18
Em nghĩ là có việc gấp đó bác chủ ơi
không đâu bác ơi, kểu nó vậy á
Vì em đi trên này nhiều nên em không nghĩ như bác đâu
Nếu là em, có gấp, em xin bật đèn hazard và chạy lane xe máy bên phải đúng chiều

Em cũng ở BD, khúc trạm thu phí Lái Thiêu. Cũng đi làm hằng ngày ở SG, tuy chỉ đi 1 đoạn đường ngắn thuộc BD nhưng cũng thấy mấy bác 61 xào chẻ dữ lắm :D

p/s: Không liên quan nhưng hình như xe bác chủ là bmw ạ
Xe em không phải BMW ạ
p/s: không liên quan nhưng:
Hình như bác là người Bình Định, nhớ năm ngoái có tám với bác về việc đi về Tết, năm nay sao bác?

Camera của bác trong quá .
Cái CAM có tên như hình, giá 2tr à bác, gắn cho có, xem cũng được

• Like
Reactions: Ar Tran
Hạng B2
25/11/14
258
342
63
Không phải vơ đũa cả nắm nhưng các bác chạy xe bán tải rất hay ỉ xe mình lớn hầm hố nên mấy em đi xe nhỏ hay bị vượt hoặc tệ hơn cúp đầu ép- đá pha cho mày đui các kiểu.. Nếu muốn ngầu hơn nữa sao không chuyển sang xe tải lớn ép được nhiều loại xe hơn? , tương lai các bác hổ báo chạy xe trong tình cảnh giao thông hiện nay rồi sẽ có ngày nghe tiếng kẻng xếp hàng ăn cơm, lúc đó hối không kịp.

• Like
Hạng C
25/11/13
618
743
93
Xe em không phải BMW ạ
p/s: không liên quan nhưng:
Hình như bác là người Bình Định, nhớ năm ngoái có tám với bác về việc đi về Tết, năm nay sao bác?

Em tưởng cái số trên cam là biển số xe của bác, nên tưởng BMW ^^
Năm nay sáng 27AL em bắt đầu đi, cũng chưa check đường xá sao nữa, nhưng chắc là đi QL1A.
Bác cũng là người Bình Định ạ?

• Like