Tập Lái
16/5/16
29
17
3
Cho em chính xác thì con HP F870G-Rc3 này hỗ trợ thẻ tối đa là 32GB hay 64GB vậy bác, bác có thông tin chính xác k, em thấy mỗi site ghi mỗi khác.
Chính xác đề nghị của hãng sản xuất là 32GB nha bạn(thông tin lấy trên sách HDSD theo máy luôn). Nhưng do đã có nhiều bác bán hàng cũng như người dùng có test thử thẻ 64GB vẫn chạy được nên có nhiều web bán hàng họ để 64GB luôn. Mình thì luôn khuyến khích 32GB tối ưu theo hãng đề nghị

• Like
Reactions: quangkhaii95
Tập Lái
16/5/16
29
17
3
Lắp vậy thì ko phát huy tác dụng ghi nhận hình ảnh va chạm lúc xe đang đậu do nguồn bị tắc rồi, mà pin của cam thì dung lượng thấp lắm.
Cam có chế độ nhận diện chuyển động và va chạm mà bác. Chứ không ghi hình liên tục, tất nhiên về công nghệ này mình đánh giá tốt nhất dùng khi bác đậu xe ở hầm xe hoặc các bãi riêng tư. Vì thiết bị được các kỹ sư test tại các bãi xe nước ngoài :D
Đối với các bãi xe ngoài trời nhiều hoạt động phức tạp tại VN. Phương án tốt nhất là các dòng Blackvue có hỗ trợ pin dự phòng dung lượng được thêm 12 giờ sử dụng nữa

Tập Lái
16/5/16
29
17
3
đang quan tầm dòng f870, bác tư vấn giúp nhé
Về cấu hình chắc bác cũng rõ, em chỉ nói sơ về vài thông số người mua thường quan tâm
Dòng f870g này vốn có 2 version, hiện bên e đang bán dòng mới nhất có hỗ trợ tiếng Việt và camera sau là RC3 có độ phân giải full HD 1080p như cam trước.
Cam HP thì nổi tiếng với cảm biến hình ảnh của Sony và ống kính khẩu độ lớn nên hình ảnh quay ban đêm rất tốt. Và có đủ các tính năng hỗ trợ người lái như cảnh báo tốc độ, đi sai làn đường, bật đèn xe ban đêm...
-----
Về dịch vụ thì sản phẩm bên mình là hàng chính hãng bảo hành 12 tháng, đổi mới nếu lỗi do nhà sản xuất.
Cam tặng kèm thẻ 16gb, bao lắp đặt tại nhà ở các quận trung tâm thành phố như q1,3,4,5. Các quận khác thì bác inbox địa chỉ giúp e, phí xăng khoảng 50-100k

Hạng B1
17/2/14
56
14
8
bác cho mình địa chỉ đi, để mình sắp xếp qua lắp

Tập Lái
16/5/16
29
17
3
bác cho mình địa chỉ đi, để mình sắp xếp qua lắp
258 Lê Hồng Phong, phường 4, quận 5 nha bác. chủ nhật hằng tuần mình về quê, mấy ngày khác khi nào qua bác gọi mình trước nha O9O3716137. thanks bác