HP confirmed
Hạng C
11/12/03
776
1.765
93
Số phone e 0924 99 89 88, xe bác GLK 250 đời bn ạ? Bác alo e tư vấn hoặc inbox page e cho dễ nc bác nhé
https://www.facebook.com/Hdautoparts.Accessories/
Xe em GLK250 đời 2015 bác ạ. Em vẫn chưa hiểu lắp kiểu gì mà tích hợp được gọn vậy, bác chụp rõ giúp em vài tấm hình xem cái camera nó nằm chỗ nào trên kính chiếu hậu nhé. Em hơi ngại việc đục khoét, nếu ổn em mới lắp, đục khoét nhiều quá thì thôi ạ.
Cảm ơn bác.

• Like
Reactions: Hdauto1
Hạng B2
21/11/15
274
135
43
Xe em GLK250 đời 2015 bác ạ. Em vẫn chưa hiểu lắp kiểu gì mà tích hợp được gọn vậy, bác chụp rõ giúp em vài tấm hình xem cái camera nó nằm chỗ nào trên kính chiếu hậu nhé. Em hơi ngại việc đục khoét, nếu ổn em mới lắp, đục khoét nhiều quá thì thôi ạ.
Cảm ơn bác.
Đâu đục khoét gì đâu bác, cái này thay thế trực tiếp cho cái ốp nhựa Zin trên xe bác, cái thay thế có kích thước và hình dáng y chang, có điều nó có tích hợp sẵn Camera thôi, bác xem hình dưới là hiểu liền à..

• Like
Reactions: HP
HP confirmed
Hạng C
11/12/03
776
1.765
93
Cái này ngon, bác báo giúp em giá qua inbox nhé, thanks bác. HÀng xuất xứ ở đâu vậy bác?

• Like
Hạng D
9/6/12
1.846
1.051
113
Đâu đục khoét gì đâu bác, cái này thay thế trực tiếp cho cái ốp nhựa Zin trên xe bác, cái thay thế có kích thước và hình dáng y chang, có điều nó có tích hợp sẵn Camera thôi, bác xem hình dưới là hiểu liền à..

vậy là cái này không cần đi dây đúng ko bác

• Like
Hạng B2
21/11/15
274
135
43
vậy là cái này không cần đi dây đúng ko bác
Đi dây chứ bác, chứ ko nó lấy nguồn điện ở đâu..hehe, cái này 1 là mình lấy nguồn từ đèn trần, 2 là đi dọc dây xuống cắm tẩu thuốc như bình thường. Nó ưu việt hơn các loại Cam hanh trình bán trên thị trường ở chỗ : Thiết kế riêng cho xe, lắp đặt ẩn, thẩm mỹ, ko cần màn hình vướng tầm nhìn. E báo giá bác rồi nhé

• Like
Reactions: Clouds8
Hạng B2
21/11/15
274
135
43
Cái này ngon, bác báo giúp em giá qua inbox nhé, thanks bác. HÀng xuất xứ ở đâu vậy bác?
E nhắn bác rồi nhé, hàng order từ Úc về bác ạ