Hạng B2
30/10/13
201
182
43
Quận 4 bây giờ bớt nhiều nhưng vẫn là nơi nhiều giang hồ cư trú nên đi qua đây cũng dễ gặp vạ. Cũng Hoàng Diệu chờ đèn quẹo trái lên cầu Ông Lãnh, xe em bị 2 tên áp sát, tên ngồi sau co giò đạp mạnh kiếng chiếu hậu bên phụ để mong nó bẻ lọi ngược để lấy nhưng hên quá nó đạp ... hụt nên kiếng xe em chỉ bị ngoặc ngược dùng tay sửa kéo lại vị trí cũ không mất mát gì nhưng cũng thấy chỗ này quận 4 bá đạo nhiều hơn chỗ khác. Nó chạy luôn nhưng chắc nó chưa biết kiếng này có gắn cáp bên trong!!!

Chỉnh sửa cuối:
dcv confirmed
Hạng D
9/7/06
1.457
1.977
113
Quận 4 bây giờ bớt nhiều nhưng vẫn là nơi nhiều giang hồ cư trú nên đi qua đây cũng dễ gặp vạ. Cũng Hoàng Diệu chờ đèn quẹo trái lên cầu Ông Lãnh, xe em bị 2 tên áp sát, tên ngồi sau co giò đạp mạnh đèn hậu bên phụ để mong nó bẻ lọi ngược để lấy nhưng hên quá nó đạp ... hụt nên đèn xe em chỉ bị ngoặc ngược dùng tay sửa kéo lại vị trí cũ không mất mát gì nhưng cũng thấy chỗ này quận 4 bá đạo nhiều hơn chỗ khác. Nó chạy luôn nhưng chắc nó chưa biết đèn có gắn cáp bên trong!!!
Đọc không hiểu luôn! Xe 2 bánh bị cướp đèn hậu àh?

Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
nó lấy cái chụp nắp van các bác ơi, mà ko hiểu nó lấy cái này làm gì:confused:
Chiếc nhà nó bị thằng cờ-hó nào chôm nên nó tìm cái để gắn lại cho đẹp í mà mấ bác.

Hạng B2
13/4/07
152
41
28
40
Sài Gòn
Em cũng nghĩ nó chôm nắp van bánh xe thôi. Chứ logo bánh xe ko thể nào lẹ zị được đâu. Mà giờ có bằng chứng zị, em hay đi qua Q.4 thấy ghê quá.

Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Đi xe sang khổ quá
thằng ăn cắp là dân khu đó chắc luôn

ông trời có mắt sau này gia đình mấy thằng ăn cắp nợ nần chồng chất hay bị bệnh tật tán gia bại sản đi
Cuộc đời luôn cho thấy những kẻ như vậy thường không bao giờ có kết cục tốt đẹp sau này cả.