Hạng D
18/11/13
2.867
12.416
113
Bình Phước
Hong biết có bảng phân làn gì hong?

Em thấy xe tải chuển làn có xinhan hết mà.

Chỉ có đoạn gần cuối, ảnh vào làn chỉ rẽ trái, rồi không thấy ảnh nữa.

Theo nhận định thì ảnh đi hỏng có sai (do em hong thấy bảng phân làn nhen, còn có bảng phân làn thì tùy theo bảng mà đúng hay sai )

• Like
Reactions: Bônba6b
Hạng D
23/11/14
1.098
1.011
113
42
Cam bác chủ rõ ghê ta.
Mấy thằng tải này so với mấy thằng chạy xe mù chở nước đá cũng như nhau thôi. Đúng là nên tránh.
Ờ mà em thấy trên lane xe hơi có xe đạp xuất hiện thì phải?

Hạng B2
30/6/14
129
188
43
Ho Chi Minh City, Vietnam
Hong biết có bảng phân làn gì hong?

Em thấy xe tải chuển làn có xinhan hết mà.

Chỉ có đoạn gần cuối, ảnh vào làn chỉ rẽ trái, rồi không thấy ảnh nữa.

Theo nhận định thì ảnh đi hỏng có sai (do em hong thấy bảng phân làn nhen, còn có bảng phân làn thì tùy theo bảng mà đúng hay sai )
Đúng là ko có sai.Nhưng tận mắt nhìn thấy chạy kiểu này rất khó chịu.Giống như mấy anh giao hàng bằng xe honda bên chợ lớn vậy.Chặt chẻ ko khác gì luôn.Tại góc quay ko thấy rõ,chứ em Nissan Sunny xém đi ra làn honda luôn.Mấy anh nào có gấp gáp thì cũng đừng làm ảnh hưởng tới người cùng tham gia GT nhoé.

• Like
Hạng B1
27/11/15
51
60
18
Xe này chạy cũng bình thường mà, chỉ hơi chen tí vì cuối năm hàng nhiều lắm
Mà bác chủ chạy cũng đâu có thua kém gì.

• Like
Hạng D
18/11/13
2.867
12.416
113
Bình Phước
Đúng là ko có sai.Nhưng tận mắt nhìn thấy chạy kiểu này rất khó chịu.Giống như mấy anh giao hàng bằng xe honda bên chợ lớn vậy.Chặt chẻ ko khác gì luôn.Tại góc quay ko thấy rõ,chứ em Nissan Sunny xém đi ra làn honda luôn.Mấy anh nào có gấp gáp thì cũng đừng làm ảnh hưởng tới người cùng tham gia GT nhoé.

Tại anh chạy đu đeo gần nó nên thấy ngứa mắt thôi.

Chứ anh ở gần mấy quốc lộ, thấy xe khách xào chẻ thì anh thấy anh tải này chạy cũng còn hiền lắm lắm!