Hạng B2
30/6/14
129
188
43
Ho Chi Minh City, Vietnam
[Camera hành trình] Xe tải 51C-240.32 luồn lách như siêu xe

Xe tải chạy trong thành phố mà làm như xe sport 2 cửa, luồn lách các kiểu nhìn thấy ghê, chỗ nào trống trải là bác này cứ chen vào và vượt xe phía trước, các bác đi đường gặp những xe như vậy thì nên tránh xa cho lành.[pagebreak][/pagebreak]

Last edited by a moderator:
Hạng B2
22/12/15
312
608
93
40
Sắp hết giờ bác thông cảm.e cũng 51C nhưng ko phải 5 số cuối:3dcuoi: mấy vụ này khoản tầm 3h30 tới 4h chiều mấy bác sẽ thấy,chạy cho kịp cao điểm ko là nằm đợi 4h,mà xe này chạy dịch vụ cảng nó sợ tàu cắt máng phạt nó nên nó phang tất.e ko bênh nó cũng ko hoan nghênh chạy xe kiểu này.e là 3h45 là tìm ổ êm êm mà nằm nghỉ máy ngắm mấy ẻm đi làm về cho phẻ.mở radio VOV nghe thiên hạ chen lấn tìm lối về.e xin hết ạ

Hạng B2
22/12/15
312
608
93
40
Bác thông cảm e làm gì ạ,có bao giờ e chạy như nó đâu ợ.em bây giờ đi cuốc lộ hok hà.Hiếm khi vào tp.ý bài trên e nói là khoản 3h30 chiều là xe tải nhỏ nó đua cho kịp giờ thôi ah.e có thấy cú đầu tiên là nó lách tránh 2 ng đi bộ giữa dãy phân cách.chú xe van hú hồn lách theo.cái đoạn sau thì nó hổ báo cáo chồn rồi e hok nói.a ý dợt tay lái có chút thoy ah.vì bằng a ấy mua đàng hoàng mà mấy bác cứ nhìn a ấy ngại chết á:3dcuoi: