Tập Lái
31/7/15
12
11
3
29
Cái này có ji thần kỳ vậy a!? Mua cái cam đểu 200k mình chấp a gắn 10 cái, nó vẫn như cqq
Dạ nhờ cái suy nghĩ như bác mà các cửa hàng rất thích, mua cái mấy chục về bán 6-700 bao bác đổi vẫn lời chán, không phải rẻ là củ chuối nha bác.

Gửi anh chủ thớt nếu không nhiễu về điện, thì có thể là do dây hình ảnh nha anh.

• Like
Reactions: nghiaallo
Hạng C
5/5/16
617
979
93
Camera lùi lắp thêm thường bị thiếu mass nếu lấy chung mass của đèn sau, phải lấy trực tiếp từ sườn xe.
Ngoài ra dây nóng lấy từ tín hiệu nóng đèn lùi, nên đôi lúc bị chập chờn tín hiệu phát ra từ dòng phát của dinamo xe, xử lý bằng cách thêm 1 tụ ổn định dòng nối giữa nóng đèn lùi và nóng camera.
Ngoài ra cần kiểm tra giắc cắm các đầu nối dây tin hiệu từ cốp sau đến taplô, chiều dài dây cáp truyền tín hiệu hơn 2-3m thì cũng dễ gây nhiễu.
Nếu ko hết nữa... Thì kệ bà nó.. Miễn lúc lùi thấy hình ảnh phía sau tương đối được rồi bác! Kk

• Like
Reactions: anhql and nghiaallo
Hạng B2
18/6/17
185
29
28
36
Camera lùi lắp thêm thường bị thiếu mass nếu lấy chung mass của đèn sau, phải lấy trực tiếp từ sườn xe.
Ngoài ra dây nóng lấy từ tín hiệu nóng đèn lùi, nên đôi lúc bị chập chờn tín hiệu phát ra từ dòng phát của dinamo xe, xử lý bằng cách thêm 1 tụ ổn định dòng nối giữa nóng đèn lùi và nóng camera.
Ngoài ra cần kiểm tra giắc cắm các đầu nối dây tin hiệu từ cốp sau đến taplô, chiều dài dây cáp truyền tín hiệu hơn 2-3m thì cũng dễ gây nhiễu.
Nếu ko hết nữa... Thì kệ bà nó.. Miễn lúc lùi thấy hình ảnh phía sau tương đối được rồi bác! Kk
bác tư vấn có phương án,để khắc phục.để em thử coi sao.Cám ơn bác

• Like
Reactions: BigBugi