Hạng C
20/1/13
859
41.635
93
31
Còn ngoài trời mà muốn dây bền k cần ống cũng có luôn, cái dây điện thoại màu đen kéo trên các trụ ngoài đường có dây chắc cũng 3 bốn chục năm đó, đang dần dc thay thế bằng cáp quang nhưng cái vỏ dây vẫn thế
Cam ip bất tiện khi xem lại clip. Em mới dẹp 4 cái vantech. Cho thợ sơn nước về gắng hù trộm. Giờ còn dư đầu ghi với hộp lưu điện ko bit làm gì.

Tomb Raider
29/6/17
1.958
36.549
113
Cam ip bất tiện khi xem lại clip. Em mới dẹp 4 cái vantech. Cho thợ sơn nước về gắng hù trộm. Giờ còn dư đầu ghi với hộp lưu điện ko bit làm gì.
Bất tiện ở điểm nào? Mình có thể setup nó ghi vào nas đc ko?

Hạng B2
11/7/10
166
2.410
93
Hóng phụ,
Còn ngoài trời mà muốn dây bền k cần ống cũng có luôn, cái dây điện thoại màu đen kéo trên các trụ ngoài đường có dây chắc cũng 3 bốn chục năm đó, đang dần dc thay thế bằng cáp quang nhưng cái vỏ dây vẫn thế
Em đang dùng dây mà giờ dây nó lỗi tè le nên cũng muốn tham khảo để gắn lại, anh rành cho mình hỏi nên dùng loại wifi hay dây anh (dây cùi nên ko ổn định)

Hạng D
6/5/07
1.704
18.460
113
Hóng phụ,

Em đang dùng dây mà giờ dây nó lỗi tè le nên cũng muốn tham khảo để gắn lại, anh rành cho mình hỏi nên dùng loại wifi hay dây anh (dây cùi nên ko ổn định)
Hệ thống củ chắc vứt rồi! Giống của mềnh! Vì toàn dây đi âm muk giờ sao thay? Vì vậy muk chán chả để mắt tới! Nhưng bà chủ bắt nghiên cứu lấp lại! Vì càng ngày xh càng âm binh quá! Lối xóm la trộm liên tục! Đúng là các nhà ấy cán bộ gương mẫu nên trộm để mắt đến! K k k. Có nhà bà kia mới tối qua bị trộm vào bê ....chậu cây cảnh??? Trộm gì ngộ thế khg biết!

• Like
Reactions: Mr.beanvn