Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Cameras de G bị mờ

Tập Lái
23/9/14
9
3
3
45
Hàng của bác Vũ thì chuẩn rùi, hồi trước chạy xe ford focus, có lên gắn camera trước + màn hình ( bh 12 tháng ) chạy được 11 tháng hư màn hình mang lên bác Vũ đổi mới liền. Rất uyu tín. Do e G của mình 2006 cũ rùi nên mới thay camera de TQ , nhưng thấy cũng rõ, với lại khi de mình nhìn kính chiếu hậu là chính.
có luôn bác....
.......................
Chào các bác,
Hiện tại em đang có lô Camera dze hiệu Clarion. Camera này cung cấp cho Mitsubishi để gắn trên những chiếc Grandis. Bác nào có nhu cầu thì ủng hộ em phát nhé.
Vài hình ảnh các bác xem qua
Hàng OEM cho nhà máy nên lúc nào hộp cũng màu trắng
Cameras de G bị mờ

Bên trong như thế này
Cameras de G bị mờ

2 phần chính của cái hộp là camera và bộ xử lý
Cameras de G bị mờ

Chi tiết chút
Cameras de G bị mờ

Cameras de G bị mờ

Và gắn lên Pajero Sport như thế này ah
Cameras de G bị mờ

Cameras de G bị mờ

Và hình cực mịn
Cameras de G bị mờ

Và cái quan trọng nhất là giá em nó là 1,990,000 VNĐ
Chân thành cảm ơn các bác đã xem qua
Thân
Vũ 090 8888 191

• Like
Reactions: Undertaker
Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.592
3.089
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Hàng của bác Vũ thì chuẩn rùi, hồi trước chạy xe ford focus, có lên gắn camera trước + màn hình ( bh 12 tháng ) chạy được 11 tháng hư màn hình mang lên bác Vũ đổi mới liền. Rất uyu tín. Do e G của mình 2006 cũ rùi nên mới thay camera de TQ , nhưng thấy cũng rõ, với lại khi de mình nhìn kính chiếu hậu là chính.
dạ cảm ơn bác đã tin tưởng và ủng hộ dịch vụ bên em ah. Khách hàng là em chăm sóc hết mình luôn ah hihihi

Hạng D
14/11/10
3.051
4.571
113
HCM
Camera de con G nhà em nếu đủ sáng thì hiển thị bình thường, thiếu sáng thì nó tối thui màn hình luôn. Mỗi lần em de vào hầm là nó .. tối thui, chả hiểu :(

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Camera de con G nhà em nếu đủ sáng thì hiển thị bình thường, thiếu sáng thì nó tối thui màn hình luôn. Mỗi lần em de vào hầm là nó .. tối thui, chả hiểu :(
Gắn đèn bảng số led đi, ghé coi xe ông phương cái led bảng số... Còn ko thì thay camera....

• Like
Reactions: zorojp
Hạng D
19/8/13
1.572
2.363
113
Cái của em thì ngược lại, ban ngày thì mờ mờ nhưng đêm thì cực rõ. Lúc mới lấy xe về tính thay cái khác nhưng phát hiện ra điều này nên để lại :)

• Like
Reactions: zorojp
Hạng D
14/11/10
3.051
4.571
113
HCM
Gắn led bao sáng phạm vi 2m thấy hết
Cái màn hình LCD nối với camera de nó bị đen thui chứ ko phải là nó bị tối bác ơi :(
Em nghĩ là khi thiếu sáng, camera de ko thu dc hình ảnh (chắc do nó hư bộ phận gì đó :D )

Hạng D
19/8/13
1.572
2.363
113
Cái màn hình LCD nối với camera de nó bị đen thui chứ ko phải là nó bị tối bác ơi :(
Em nghĩ là khi thiếu sáng, camera de ko thu dc hình ảnh (chắc do nó hư bộ phận gì đó :D )
Này là hư kính bác ui. Bác cứ lấy tờ 50$ nhúng nước vò nát đánh mặt kính một hồi là sáng đẹp như mới :D