Hạng D
5/7/07
1.834
3
38
OSCF - bị HS sll
em cũng muốn biết lắm mà xin bác chỉ cho em tìm mấy cái hồi ức đó ở đâu với ạh, hix hix, ko tiện bác pm riêng cho em cũng dc ạh !

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
saigon tiger nói:
thiệt không bác! có thiệt thì dân cam coi thường mình quá!!! vậy mà nhà nước mình lúc nào cũng xem cam như anh em thân thiết, anh em gì kĩ vậy!!!!

Chỉ có mình nghĩ họ là anh e thôi bác ạh, còn dân bên đó họ cũng hận mình lắm đấy chứ, Trước e chưa qua Cam cũng nghĩ họ coi mình là a e như bác, nhưng sang rồi mới biết, họ còn hận mình vì đã hợp thức hoá vùng Biên Hoà Gia Định và lục tỉnh Miền Tây của họ vào vùng chữ S cách đây hơn 100 năm, thôi dông dài quá, lại vào bến bây giờ, a e mình lại bàn về xe tiếp đi

Hạng C
10/5/08
903
1
0
Visit Site
ko biết mấy chiếc cub màu xanh là cub đời bao nhiêu? lúc này đi mấy em này là hợp lý nhất - tiết kiệm xăng, dễ sửa, máy bền

Hạng B2
5/12/06
409
75
28
SkylineGTR_R34 nói:
em cũng muốn biết lắm mà xin bác chỉ cho em tìm mấy cái hồi ức đó ở đâu với ạh, hix hix, ko tiện bác pm riêng cho em cũng dc ạh !

em cũng muốn biết nữa, nếu bác có share cho em cái link nhé!

Last edited by a moderator:
Hạng D
18/3/08
1.553
1.530
113
@isuzu: thật sự thì em muốn kiểm chứng cho thỏa trí tò mò của em thôi bác ợ, do sẵn dịp này đi tour với vợ cả nên em muốn tranh thủ nghía chợ xe của nước bạn xem sao :) chỉ lo vợ cả bắt phải đi theo đoàn thì khổ ..

Hạng B2
15/3/07
228
1
0
44
Sao Hoả
speedtouch nói:
SkylineGTR_R34 nói:

em cũng muốn biết nữa, nếu bác có share cho em cái link nhé!

Cho em xin một phiếu với bác Da Đỏ ui! Thank pác!

Hạng B2
15/3/07
228
1
0
44
Sao Hoả
Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam
Đúng là không phải ngoài đời nên thằng du côn, ăn nói mất dạy như mày mới lớn họng như thế. Thế đã nhé!
@ Kiettranvy : bác không được phát ngôn như thế trên 4rum nhé !

Tập Lái
17/9/08
15
0
0
@Automatic: Nếu bác là mod thì bác phán cho fair tí nhé. Bài của em trả lời thành viên isuzu2005 thì bị xóa chỉ còn cái khung rồi quote lên trong khi bài của thành viên đó trả lời em với cái giọng chợ búa đó thì theo bác lịch sự lắm sao? Nếu quote thì quote cho đủ đầu đuôi bác nhé. Có gì không phải thì bác bỏ qua. Thanks!