Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Út cưng nói:
Dân gian VN thường gọi tiêu đề này là"thủ dâm tự sướng". 1991 đến giờ còn cái gì nữa để tự sướng, không khác gì các bác bên hội acc xe vừa đi vừa đẩy nhưng suốt ngày ca tụng lên trên mây.:D
Hay dza!
Đi chân đất mà chê ngta mang dép xấu! Ngại quá đi!

Hạng B1
9/7/12
77
4
8
Mua xe cũ thì cũng hên xui lắm, nếu gặp may mua được chiếc xe tốt thì chạy sướng hơn mấy e xe Hàn như spark Van, I10, KM mà giá mua cũng rẻ hơn
Tôi có ông bạn mua xe KM nhập lướt về chạy, tôi thì mua xe cũ TOY, ban đầu ổng cười chê tôi ít hiểu biết ai lại đi mua xe 19 năm rồi, đến khi qua chạy thử 1 chuyến về quê 300km con xe cỏ của tôi Corona TOY đời 93, thì buồn bã hết muốn nói gì luôn, trong khi KM giá gần gấp đôi đó các bạn
cứ nói nghe lời vợ cả mua KM là thất bại
Thành thử những ai chưa từng chạy các xe cũ nhật thì xin đừng chê bai kẻo lỡ miệng ngượng lắm đó nhen!

18/7/12
14.914
6.996
113
42
Go Vap
MEXEHANGHIEU nói:
Cái này bác phải đưa ra garage cho thợ điện sữa đi, CD không hoạt động được là do bác đấu nhằm cộc bình rồi!
Xe em sửa rồi ah, đem ra 3T chỉ cần thay cầu chì là xong thôi ah, gara họ có dụng cụ kiểm tra cầu chì nào bị đứt, thay phát 1 xong. Giờ xe em máy móc chỉnh lại thấy êm và ngọt rồi. Hôm trước em có gặp và giao lưu với bác Liêm chạy Camry 87 nhưng còn rát và zin lắm, định tuần này hẹn bác ấy lên Tây Ninh mua vài thứ cho xế yêu của em đây

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu
hung9600170 nói:
Mua xe cũ thì cũng hên xui lắm, nếu gặp may mua được chiếc xe tốt thì chạy sướng hơn mấy e xe Hàn như spark Van, I10, KM mà giá mua cũng rẻ hơn
Tôi có ông bạn mua xe KM nhập lướt về chạy, tôi thì mua xe cũ TOY, ban đầu ổng cười chê tôi ít hiểu biết ai lại đi mua xe 19 năm rồi, đến khi qua chạy thử 1 chuyến về quê 300km con xe cỏ của tôi Corona TOY đời 93, thì buồn bã hết muốn nói gì luôn, trong khi KM giá gần gấp đôi đó các bạn
Thành thử những ai chưa từng chạy các xe cũ nhật thì xin đừng chê bai kẻo lỡ miệng ngượng lắm đó nhen!
Uy tín của xe Nhật chính là ở...xe cũ đấy bác:D, công ty em còn con Camry Grand 2001...giờ vẫn ngon và nuột! Nếu biết chút về xe, cứ xe Nhật cũ vừa ngon vừa rẻ, tránh Taxi là ok!

Hạng C
26/4/12
865
35
28
mienhinh nói:
hung9600170 nói:
Uy tín của xe Nhật chính là ở...xe cũ đấy bác:D, công ty em còn con Camry Grand 2001...giờ vẫn ngon và nuột! Nếu biết chút về xe, cứ xe Nhật cũ vừa ngon vừa rẻ, tránh Taxi là ok!

e đồng ý kiến với bác này, với xe cũ, xe Nhật là ok nhất miễn đừng quá nát

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu
taomaylanh nói:
e đồng ý kiến với bác này, với xe cũ, xe Nhật là ok nhất miễn đừng quá nát
Bác mà kiếm được con Grand màu hồng phấn thì chà chà...nhất bác luôn!:D

Hạng D
29/1/12
1.932
575
113
[/quote]
[/quote]
Camry Grand 2001 thì nhất rùi bác ui. Em cũng có 1 con gần giống như vầy, con của em Gli 2002 hồng phấn đó bác. Không phải do xe này của mình mà tự sướng đâu, quả thật chạy mấy em này ....thì tuyệt thâu rấu.... :D:D:D Xe chạy đầm, ít tốn xăng (của em 2.2 chỉ khoảng gần 8L/100km đường trường), chẳng hỏng hóc gì. Hôm nọ bảo dưỡng định kỳ 95k Km hết 1,5tr từ hôm đó đến giờ cứ đổ xằng chạy thui
Camry 1991 - bao nhiêu năm vẫn sang !

Có tấm hình xe em khoe với các bác, các bác ném nhẹ tay .... kẻo tội nghiệp em nó

Last edited by a moderator:
Tập Lái
31/5/12
14
0
0
Các bác.e mỡi mua e Camry 1990 đăng ký lần đầu 1997.có 50 triệu,máy và gầm ,điện,đ hoà chủ cũ mới làm trước tết.e đang mang đi làm đồng,sơn.lúc nào xong e sẽ up hình các bác coi.xe e xuất canada .gương kính chỉnh cơm hết.nhưng có belt chạy.hehe.