Hạng B2
17/8/12
146
112
28
Đây là bác đang ở bên màn hình của dấu chấm thang mà, đó là khi xe có sự cố gì nó sẽ hiện, hiện tại nó báo là no messages, tức là xe ổn. Bác muốn xem màn hình thông tin thì trên vô lăng, các nút điều chỉnh bên phải đó, bác chỉnh qua trái là nó trở về chữ i, tức là information đó bác, màn hình đó là màn hình thông tin như bác mong muốn đó. Còn cái hình bánh răng là setting để bác cài đặt này kia.
Toyota đi 10 năm ko có lỗi tào lao đâu bác :):):)

Tập Lái
31/3/17
19
11
3
34
:p SIÊU SIÊU xe Thần Thánh mà sao bị vậy ?? Chắc bác này troll thôi, xe này Thánh dmqtrieu đi 100 năm chưa hư hỏng gì
No messages nghĩa là ko có vấn đề gì, nếu xe chạy rồi mà cửa mở hoặc có hết xăng, ... thì nó sẽ báo nhé để người lái biết.
Còn chức năng hiển thị thông tin lái xe thì bác bấm nút MID trên góc phải vô lăng nhé.

Bác Osurio ko có kiến thức sử dụng xe này, thì kể cả ko thích Toy thì cũng đừng comment như vậy.

• Like
Reactions: Minhphu1049
Hạng C
11/2/13
556
548
93
cat lai
Đây là bác đang ở bên màn hình của dấu chấm thang mà, đó là khi xe có sự cố gì nó sẽ hiện, hiện tại nó báo là no messages, tức là xe ổn. Bác muốn xem màn hình thông tin thì trên vô lăng, các nút điều chỉnh bên phải đó, bác chỉnh qua trái là nó trở về chữ i, tức là information đó bác, màn hình đó là màn hình thông tin như bác mong muốn đó. Còn cái hình bánh răng là setting để bác cài đặt này kia.
Toyota đi 10 năm ko có lỗi tào lao đâu bác :):):)
chính xác !
bác có thể reset về trạng thái ban đầubằng cách tháo cọc bình.

Hạng B1
25/10/13
63
78
18
Camry 2.5Q 2017 không hiện thông tin trên màn hình. Giúp em.
mấy bác tư vấn gì vậy, bác bấm nút bên trái trên volang, nut riêng một mình nó, thì sẽ trở lại bình thường. nút đó là để thay đổi hiện thị trên màng hình đó. mình đã sử dụng nó nhiều lần rồi. Lúc mới mua xe mình cũng như bác, mò rồi mới biết đó. nút kế bên hình mũi tên.