Hạng B1
20/8/06
57
0
0
Tp.HCM
RE: Camry 2007 Hà nội

Em đồng ý. Như em... mặc dù còn non choẹt nhưng lái chiếc Camry thì sẽ chẳng ai nghĩ là lái thuê cả. Vì mặc đồ quái quá :D.

Hạng C
24/8/06
732
84
18
52
HN
www.excite.com

Nếu mà có 65K thì mua luôn con 3.5Q chạy cho tít. Nhưng mà nếu chỉ có 50K thì 2.4 cũng sướng mê hồn!

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Trích đoạn: vicbeeabc

Đẹp thì có đẹp, nhưng lái camry dễ bị coi là thằng lái thuê lắm. Vì người ta cứ nghĩ người ngồi sau camry mới là chủ xe còn thằng ngồi ở ghế lái chỉ là thằng lái xe đơn thuần thôi.

Nếu có đủ tiền em cũng không mua Camry cũng vì lý do đó, mua Mazda, Civic hay Focus còn hơn còn thể hiện được bản lĩnh của mình. Chính vì thế Camry thường chỉ những quan bụng phệ thích mua thôi. Còn những người mê xe muốn thể hiện phong cách của mình, tự lái xe thì sẽ tránh
Em khog đồng ý với bác rồi . Ngồi sau tay lái bất cứ xe nào cũng đều có khả năng là chủ hoặc lái , khg có ranh giới nhất định . Người mua thường chọn mẫu xe ngoài chuyện thể hiện phong cách còn phải phù hợp lứa tuổi và địa vị trong thương trường . Cái chuyện nhầm lẫn giữa tài và chủ đối với em kg quan trọng , khi đưa gia đình đi chơi , các tài xế khác cứ tưởng em cũng là tài vì em rât bình dân , buổi sáng chơi tà lỏn xách xô lau xe y như họ , nhưng có cái vui là họ trò chuyện rất thân mật , kể nhiều kinh nghiệm về tuyến đường , công an , ..vv ..mình học lõm cũng khối kinh nghiệm từ các tài chuyên nghiệp này đó .:D

Hạng C
11/7/06
719
2
16
53

Cam 2007 hợp với mọi đối tượng bác ạ, chẳng qua là có đủ xiền mà múc hay không cũng như có thich sedan hay MPV thôi. Cam 2007 3.5Q thì có khác gì Lexus đâu. vừa sang trọng lại thể thao.

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Trích đoạn: xdhungviet

hình như bà xã bác adco đang chạy Mer?
he he bà xã em là thị mẹt thì đúng hơn , bác lăng xê em quá làm em ngại :D