Club/Khoe Xe CAMRY 2015 - Vãi luôn!

Hạng B2
12/12/11
351
297
63
Bản E đợt này nâng cấp ác thật,chả bù cho ngày trước option nghèo nàn.Quả này định cạnh tranh với M6 2.0 đây mà

Hạng F
24/11/13
9.041
53.366
113
Đời 2013 bị Os chửi nhiều quá , mất thị trường vào mazda 6 kha khá rồi . Nên giờ chịu lắng nghe ý kiến Os , dự là doanh số lại vọt lên bỏ xa mazda 6 thôi . Quan trọng là giá cả đừng thêm nhiều quá !
Mất đâu bác, do người tiêu dùng càng ngày càng có nhiều hướng lựa chọn hơn, giờ bản mới này ra cũng mất vài khách hàng mua M6 , K5 , Sonata , hay vvvvv

Hạng C
4/5/12
845
28.191
93
cứ nhá hàng là 21/4 ra mắt, 1 tuần trưng bày nên bác nào lấy sớm chắc cũng sau lễ mới có xe quá!

Mà nhục 1 cái là bắt đặt cọc khi chưa biết giá! :D Đặt xong ra giá 1 tỏi 6 lăn bánh chắc em múc C200 luôn quá :D

• Like
Reactions: Yacongtu
Hạng D
11/1/07
2.243
3.535
113
Sài Gòn Bến Nghé
Mẫu thân em là Fan cuồng của Camry, mẫu thân em đi cam từ thời con cam 2.2 đầu chúi đít vịt đèn bông và đã qua 4 đời camry nhưng đến giờ mẫu thân em phải thốt lên " Trời ơi camry ngày càng giống vios , ngày 1 xấu, phải chăng là toyota đã hết ý tưởng thiết kế cho dòng camry cổ điển?" . Hôm trước mẫu thân em thấy chiếc accord nhập thái của bà bạn, nội thất đẹp lung linh so với camry nên dự là đợt đổi xe tới mẫu thân em sẽ chuyển sang Accord nhập Thái.

Hạng C
21/9/08
700
545
93
53
Toyota VN thề ko gắn CC và Sunroof mà bác
Sunroof thì không gắn cũng được nhưng CC mà không gắn thì tiếc quá , VN tươi đẹp của chúng ta đang có rất nhiều cao tốc mà :) , phải nói đi cao tốc có CC chạy rất sướng , khỏi phải nhìn đồng hồ liên tục vì sợ xxx bắn .

Hạng C
10/12/13
587
6.945
93
Mẫu thân em là Fan cuồng của Camry, mẫu thân em đi cam từ thời con cam 2.2 đầu chúi đít vịt đèn bông và đã qua 4 đời camry nhưng đến giờ mẫu thân em phải thốt lên " Trời ơi camry ngày càng giống vios , ngày 1 xấu, phải chăng là toyota đã hết ý tưởng thiết kế cho dòng camry cổ điển?" . Hôm trước mẫu thân em thấy chiếc accord nhập thái của bà bạn, nội thất đẹp lung linh so với camry nên dự là đợt đổi xe tới mẫu thân em sẽ chuyển sang Accord nhập Thái.
ghét cái là hộp số công nghệ cũ, chỉ có 5 số mà thôi .