Hạng F
12/11/14
5.491
33.954
113
Các bác hội Cam ơi! Sao thớt này giờ đìu hiu quá! Off thật rồi chăng? Lẽ nào các bác rủ nhau bỏ Cam hết rồi ư?
Dẫu biết rằng, cuộc vui nào rồi cũng tàn, cuộc tình nào rồi cũng lộ, cuộc sống nào rồi cũng die! Chỉ có tình người là còn mãi! Nhớ lắm, đồng đội của tui! Tui đã bị lạc mọi người, chỉ vì mất hết số phone! Ôi! Cái phone nào rồi cũng đến lúc hư!
Hy vọng, tình cờ ta lại gặp lại nhau! Dường như lâu lắm..., lâu lắm....
OMG... Cái fone toàn hình nhạy củm :3dyte:

Tập Lái
17/6/16
29
8
3
Trước tiên cho e gởi lời chào sức khỏe đến các bác trong thớt Cam,e là mem mới ạh
Cho e hỏi tí,xe e là 2.5Q cuối 2014,nói chung xe e thì ok hết tất cả mọi thứ chỉ có đều khi đánh lái qua trái hay phải đều nghe Oooo..hơi bị khó chịu,e kog bit là xe bi lỗi hay bản thân e nó là vậy,vì bận việc quá nên không co thời gian qua trạm để kiem tra.,mong mọi người tư vấn giúp e,thank

Hạng C
22/4/15
673
4.167
93
Trước tiên cho e gởi lời chào sức khỏe đến các bác trong thớt Cam,e là mem mới ạh
Cho e hỏi tí,xe e là 2.5Q cuối 2014,nói chung xe e thì ok hết tất cả mọi thứ chỉ có đều khi đánh lái qua trái hay phải đều nghe Oooo..hơi bị khó chịu,e kog bit là xe bi lỗi hay bản thân e nó là vậy,vì bận việc quá nên không co thời gian qua trạm để kiem tra.,mong mọi người tư vấn giúp e,thank
Không sao đâu bác, do cách âm khoang lái với khoang động cơ của Cam Q khá tốt nên êm quá mới nghe tiếng ooo. Đi xe khác nghe tiếng máy nên không nghe tiếng ooo. Ráng mà chịu thôi! Cam... chịu!