Hạng D
5/7/07
1.834
3
38
OSCF - bị HS sll
RE: CAmry Le cùi của em dzịt

Trích đoạn: vnduck

Trích đoạn: ABS for Car

ở bển mà cũng nhiều dây điện trên trời ... bác nhể ... :D

bên đó thì em này bác mua bao nhiêu tiền ?? ..

dây điện chằng chịt lun ah bác, chĩ thành phố mới mới đi dây gầm thoai. Vn mình nhìu khi cũng tự đôn cho người ta quá chứ bên nhà mình đâu thua ai hehe.
Xăng bên đây bọn nó còn xài 87 89 91 bác ah hehe.

Chiếc này em đem dzìa khoảng 21k ra cữa, sau thuế+ đăng kí. Em bỏ chiếc 99 cũa em dzô trừ 2k==> còn 19k
ACK ACK
ko tưởng nổi, thua em vợ cả bác bên này...(ý em là hàng mới sau cửa bây h)
bao h VN mình như thế...

Tập Lái
24/4/08
47
0
0

xe cũ lắm roài, đua um sùm đầu xệ đích meo hehe giá blue book 2500, mà xe mới bị đụng nữa nên ép nó 2k là mừng roài hehe mới đầu nó ko lấy, ngồi trã treo cả tiếng mới được 2k đóa hehe

em ở ngay phước lộc thọ lun đóa bác, ỡ mẽo đương nhiên xe mẽo nhìu oài:D

Hạng B1
22/3/08
75
0
0

Trích đoạn: vnduck

THấy mấy bác pro quá em cũng khoe vợ 2 cũa em cái, học sinh ít tiền xe ko có dzì pro, mấy bác chê nhẹ nhe thoai nhe :D
CAmry Le cùi của em dzịt

Ké con vợ cả cái lun hehe

[ATTACH=full]891095[/ATTACH]
[/quote]

Ỏ bển bác hoành tráng quá!!!! [:D] mà sao về nhà bác lại khiêm tốn vậy????[&o]
Nếu mấy thằng Mẽo nó có hỏi như em thị bác trả lời giúp là ở ''Quê'' tao nó thế.. hehehe

Attachments

Hạng B2
6/4/05
458
0
16
ON. CANADA

Thế bác vnduck tham gia Toyotanation hả bác. Xe bác xài TRD sao em thấy cứ như không xài vậy :D Em đùa bác tí

Tập Lái
24/4/08
47
0
0

Hoành tráng dzi bác, xe đi chợ bình thường mà.
Dzìa sì gùn phải chạy xe máy nó mới sướng, chạy xe 4 bánh em thấy ngôp lắm hehe
Mà tốn kém dọn vợ cả em cùng ngang ngữa dọn vợ 2 em đóa bác hêh

Tập Lái
24/4/08
47
0
0

Trích đoạn: calvinlinhtran

Thế bác vnduck tham gia Toyotanation hả bác. Xe bác xài TRD sao em thấy cứ như không xài vậy :D Em đùa bác tí

Trd + bánh 18 mới đươc thế đấy bác, bác kiếm hình xe zin coai khoảng cách bánh xe tới gần cả tấc ấy bác hehe
em tính lên coil roài nhưng đang đi học ỡ LA, ỗ gà ko, trd còn cạ gầm um sùm, thấp nữa chắc quang xe hêh

Hạng B2
6/4/05
458
0
16
ON. CANADA

Ngày xưa em chạy honda accord xài cả coil lẩn Spring + shock. Em vẫn thấy spring đi sướng hơn coil bác à.

Hạng C
13/9/07
676
0
16
hà nôi
dantri.com.vn

bác ơi camry LE sao vành lại là lexus khó hiểu quá bác ơi, mà cái lưói tản nhiệt của em nó cũng độ hay sao ấy nhìn đẹp phết:D

Hạng B2
17/3/08
243
0
0
otosaigon.com

em bik..chiếc ex pót ben bikervietnam ne`...cặp măm của bác hết bao nhiêu lúa zây bác...em cũng tính thay cho con CE ....camry bên này đi chợ là đúng roài iihiihi...bác đang ở đâu zậy...Cali ah

Hạng B2
17/3/08
243
0
0
otosaigon.com

ma LE hơn Ce cái ghê bên tài chỉnh điện...hồi em mua Ce cũng 21k..nhưng trả góp ..thành ra cũng 27k

Last edited by a moderator: