Hạng F
13/5/14
24.382
145.676
113
TP Cao Lãnh, ĐT
Cổ ga mới thay còn rất đẹp
Sao đẹp và hư không thể đi cùng nhau nhỉ?????
Ông anh e chạy con cam 88 cũng bị y chang như bác, thay cổ ga 4 dây còn 8 màu, máy nguội ga nhỏ, máy nóng ga lớn! bác thợ điện tháo cái cổ ga ra xử. Ơn trời nó hoạt động lại như khi xuất xưởng.

Hạng D
8/6/14
1.785
5.662
113
36
Lâu quá không thấy xứt hiện.... tự nhiên ngoi lên phát là bán xe luôn là sao?
công ty mới vẫn thuộc SATRA chứ bác?
Con CRV97 nếu làm đúng, làm cho tới đỉnh em nghĩ lúc đó chạy phê như Accord lận ah!
Cty vẫn thuộc Satra, lúc chuyển về Q8, từ Thủ Đức em đi làm mỗi ngày đi hơn 60km đuối quá nên chuyển nhà về Q8 ở cho gần,sau này tính tiếp, việc ở cty lúc đầu hơi nhiều giờ đỡ hơn rồi.:)
Giờ lấy giấy tờ đăng kiểm, vé cầu đường khó quá do toàn sếp mới lên nên có người hỏi mua chiếc CRV thì ông già bán liền, sau đó em thấy ông già không có xe bất tiện nên đưa con Cam về, mà từ lúc ổng đi CRV gầm cao quen rồi nên ổng vẫn thích CRV, còn ông mới mua được 1 tuần thì vô tình thấy chiếc Cam của em nên khoái mới gạ ông già trả lại CRV bù tiền để lấy lại chiếc Cam, thế là 2 ông hợp rơ bán mịa luôn chiếc Cam của em với giá chỉ thêm 50 chai (ko đủ tiền em sửa xe với lên hết đồ từ đầu đến giờ, cách đây 2 tháng em mới đại tu lại máy nữa), cuối tuần rồi về nghe ông già lỡ hứa với người ta rồi nên em cũng chả làm gì được, sáng hôm sau chỉ người mua sử dụng xe mà lòng đau như cắt.:(
Còn chiếc CRV 97 mà cải tạo lại chắc tốn tiền mua đồ hơn Cam nhiều, với lại xe chung nên em khó làm.:3dcuoi:

Hạng F
13/5/14
24.382
145.676
113
TP Cao Lãnh, ĐT
Cuối năm lu bu quá bác ạ, sắp xếp thời gian đi Xì phố để gặp Pháp sư mà chưa thể đi được đây, mua cái cổ ga ở Huỳnh Mẫn Đạt mấy hôm rồi mà vẫn chưa thay vào test được.
Em thấy xe bác bị đường điện và hơi! Bác kiểm tra dây phin cho kỹ trước rồi rà hết dàn hơi lại là ok!
cổ ga ít khi làm cho xe giật lắm, chỉ có là galenty hông ngon, máy nổ um sùm thoai!