Hạng B1
30/12/16
62
4
8
34
Mấy bác cũng lạ muốn mua xe nhập khẩu nguyên chiếc thì than thuế má, mua xe lắp ráp trong nước thì cũng chê ỏng chê ẻo. Nhức đầu vcl :v
Không có ý kiến về vấn đề này vì thuế vẫn cần phải có, cao hay thấp không rành. Nhưng mà giá Toy thì độn thêm hơi quá tay rồi :)))

Hạng B2
25/7/17
116
10
18
30
Mấy bác cũng lạ muốn mua xe nhập khẩu nguyên chiếc thì than thuế má, mua xe lắp ráp trong nước thì cũng chê ỏng chê ẻo. Nhức đầu vcl :v
Em vào nhờ người ta tư vấn thôi chê ỏng chê ẹo thì em kệ bác ạk :)))

Hạng B2
25/7/17
116
10
18
30
Dân ta vẫn phải chịu cảnh giá x2 thậm chí x3 vì thuế má và đủ thứ phí mà. Không mua thì khỏi chịu thôi bác
Reply bác này thêm lần nữa:
Nói như bác thì bất cần quá. Thì đúng không mua thì chịu, nhưng nếu thấy cao quá không hợp lí thì cũng cần lên tiếng. bác có chắc giờ bác không mua sau này bác cũng sẽ không mua không ạ. Với lại thậm chí ly nước, chén cơm bác ăn hàng ngày cũng cả trăm thứ thuế trong đấy rồi đấy bác
:)) :D :D

Hạng B2
25/7/17
116
10
18
30
Bác cứ tìm hiểu kĩ bao giờ cảm thấy ổn thỏa rồi thì mua khỏi cần lăn tăn bác ạ
Các bác vào đây nói chuyện lan man quá rốt cuộc là em nên ra showroom người ta tư vấn luôn cho nhanh không nhỉ :)))

Tập Lái
22/6/16
39
10
8
32
Nơi không có xe bus
Reply bác này thêm lần nữa:
Nói như bác thì bất cần quá. Thì đúng không mua thì chịu, nhưng nếu thấy cao quá không hợp lí thì cũng cần lên tiếng. bác có chắc giờ bác không mua sau này bác cũng sẽ không mua không ạ. Với lại thậm chí ly nước, chén cơm bác ăn hàng ngày cũng cả trăm thứ thuế trong đấy rồi đấy bác
:)) :D :D
Chuyện đao to búa lớn mình nói thì được gì và còn nói trong cái forum này nữa thì chỉ có điều tốn thời gian thôi bác ạ

Tập Lái
22/6/16
39
10
8
32
Nơi không có xe bus
Các bác vào đây nói chuyện lan man quá rốt cuộc là em nên ra showroom người ta tư vấn luôn cho nhanh không nhỉ :)))
À còn em khuyên bác nên ra Showroom cho lẹ. Nghe sale người ta tư vấn từ đầu đến chân cho rồi lại về kể cho anh em nghe anh em tư vấn cho tiếp

Hạng B2
25/7/17
116
10
18
30
Chuyện đao to búa lớn mình nói thì được gì và còn nói trong cái forum này nữa thì chỉ có điều tốn thời gian thôi bác ạ
Dù ở đâu và thấp cổ bé họng như thế nào thì cũng cần lên tiếng bác ạ. Vì thái độ đấy mà chuyện gì dân mình cũng tự nói với nhau rồi cho qua. Còn mấy ông nọ bà kia ngồi trên đầu trên cổ mình mà ăn được thì vẫn ăn đấy bác.

Hạng B2
25/7/17
116
10
18
30
À còn em khuyên bác nên ra Showroom cho lẹ. Nghe sale người ta tư vấn từ đầu đến chân cho rồi lại về kể cho anh em nghe anh em tư vấn cho tiếp
Em cũng đang tính như bác. làm vài vòng cho chắc. Bác hơi lầy nhưng tư vấn em thì em vẫn cảm ơn :)) :d :D :D