Hạng C
4/3/04
654
1
18
Xì goòng
Xe em Huyndai Santa FE 2010 bị lỗi khó hiểu, đã đi cắm máy tính để kiểm tra ở garage Việt Hàn quốc lộ 13 nhưng vẫn chưa tìm ra nguyên nhân.
Xe hiện tại bị hiển thị đèn chống trơn trượt, đèn ABS, đèn đổ dốc (có biểu tượng xe đang đổ dốc) dù mình ko có bật những tính năng đó lên. Lúc hiện lúc ko, Việt Hàn đã xoá lỗi, chạy thử vẫn chưa phát hiện đc lỗi.
Các bác cho mình địa chỉ tin cậy để mình đem xe đến kiểm tra.
Cám ơn các bác.

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
em đọc đâu bên Sfc cũng có bác nào bị dính lỗi này. Của em lâu khi lội mưa cũng bị , theo em đây chắc do chỗ tiếp nối bị chập nhẹ.

Hạng C
4/3/04
654
1
18
Xì goòng
@Police113: cám ơn bác nhiều. Trong tuần này em định đem xe qua Huyndai Bến Thành để kiểm tra rồi. ^^

Hạng D
19/6/10
1.285
86
48
TP Hồ Chí Minh
HuyTQ nói:
@Police113: cám ơn bác nhiều. Trong tuần này em định đem xe qua Huyndai Bến Thành để kiểm tra rồi. ^^
Bác cho Em thông tin về xe (Biển số,Số khung)....Em sắp xếp để đặt lịch thuận tiên nhé Bác!
Qua mô tả.... bệnh trên xe Bác.... Em đã có hướng giải quyết!Hy vọng Bác sẽ không còn lăn tăng với V2 nữa!

Hạng C
4/3/04
654
1
18
Xì goòng
@huythanhtv: ôi bệnh của xe em y chang bệnh xe bác. Các chú thợ cũng làm y chang bác mô tả. Xe em còn bảo hành, hi vọng được thay mới ko tốn đạn.
Cám ơn bác rất nhiều.

Hạng C
4/3/04
654
1
18
Xì goòng
taunus71 nói:
HuyTQ nói:
Bác cho Em thông tin về xe (Biển số,Số khung)....Em sắp xếp để đặt lịch thuận tiên nhé Bác!
Qua mô tả.... bệnh trên xe Bác.... Em đã có hướng giải quyết!Hy vọng Bác sẽ không còn lăn tăng với V2 nữa!
Xe em là 51A-254-06. Em đọc trên này thấy nhiều bác bị giống em lắm. Bác đã có cách trị nào chuẩn chưa ạ?! Hình như lỗi này bị đại trà hay sao í.

VNT
Hạng B1
5/3/12
97
17
8
48
Xe em cung bi the, hien len ky hieu xe chong truot vai lan, khi tat may de lai thi khoi benh ngay. khong biet benh nay co nguy hiem khong ha cac bac?