Hạng C
7/9/17
719
30.774
93
Có $ người ta mua GV60-80 hoặc bèo cùn Quynh - Đai Palisade chứ ai mua mấy con này.
—-_ Người tiêu dùng thông thái said _—-
Coi chừng fan xe nhụt vô chởi anh chạy ko kịp giờ. Vô nhà liền :oops:

Hạng F
3/10/15
9.831
12.097
113
Có thể mua luôn cái sân nhà đối diện để giải quyết vấn đề nha :D
Lắm vấn đề nhỉ.
Có mua chắc thì gửi bãi vẫn hơn chứ xe lúc vào hẻm thì có mà phá làng phá xóm chúng nó la ó cho.
Hồi đấy em thấy một chú đi chiếc Rụng Rời Phantom mà bố còn tự lái mới vãi đái.
Mỗi lần con xe tăng ấy vào hẻm là cả hẻm ớn ăn nháo nhào đi nấp.
Được vài tháng thì cũng phải đem ra bãi gửi rồi thuê tài xế.
Khổ giàu mà cứ phải ở nhà trong hẻm ấy vì phong thuỷ may mắn bao đời nhà ổng nên không dám đi đâu.

Chỉnh sửa cuối:
  • Haha
Reactions: Knsvn
Hạng C
9/6/10
864
986
103
Ajinomoto Việt Nam
Lắm vấn đề nhỉ.
Có mua chắc thì gửi bãi vẫn hơn chứ xe lúc vào hẻm thì có mà phá làng phá xóm chúng nó la ó cho.
Hồi đấy em thấy một chú đi chiếc Rụng Rời Phantom mà bố còn tự lái mới vãi đái.
Mỗi lần con xe tăng ấy vào hẻm là cả hẻm ớn ăn nháo nhào đi nấp.
Được vài tháng thì cũng phải đem ra bãi gửi rồi thuê tài xế.
Khổ giàu mà cứ phải ở nhà trong hẻm ấy vì phong thuỷ may mắn bao đời nhà ổng nên không dám đi đâu.
Mời bác xuống VT có bác Lê Ân ~ 8x tuổi vẫn lái RR chở vợ đi dạo mỗi ngày kìa. Với 1 số người lái xe là niêm vui thôi bác. Ko phải vì tiếc tiền mà ko thuê tài xế.

Hạng F
3/10/15
9.831
12.097
113
Mời bác xuống VT có bác Lê Ân ~ 8x tuổi vẫn lái RR chở vợ đi dạo mỗi ngày kìa. Với 1 số người lái xe là niêm vui thôi bác. Ko phải vì tiếc tiền mà ko thuê tài xế.
Tốt mà, phong cách châu Âu tự lái xe.
Mình ủng hộ mà.
Nói là nói việc vào hẻm.
Với xe khác thì ổn chứ mấy xe to quá đi vào chỗ hẻm nó hay liếm đuôi vừa hư xe vừa lo ngại cho mấy đứa bé cứ hay khoái chơi lung tung sau xe.
Những cái xe đó cái bụng quá dài rất là trở ngại cho tài xế khi rẽ ở chỗ hẹp.

• Like
Reactions: lttaihus
Hạng B2
24/11/18
494
438
63
HCM
nhìn phần sau và phần mở nắp thùng giống con bán tải gắn thùng cao của Carryboy quá hen =)

• Haha
Reactions: Knsvn
Hạng C
7/9/17
719
30.774
93
nhìn phần sau và phần mở nắp thùng giống con bán tải gắn thùng cao của Carryboy quá hen =)
Chuẩn thiệt. Mà thôi kí anh bớt dìm hàng đi. Xe mắc tiền chứ ko rẻ. Ước ghê ớ :oops: