Hạng B2
8/7/15
179
89
28
Long An
Thôi rang chờ con H-RV về xem giá cả thế nào. Hình như em nó 7 chổ lận các pác ợ.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
27/3/15
412
310
63
Em thấy hyundai giống samsung quá, ra nhiều sản phẩm quá không biết trong phân khúc nào luôn (ý kiến cá nhân các bác đừng chém em tội nghiệp:p"

• Like
Reactions: hoangtan1312
Hạng D
19/11/11
4.392
7.747
113
Em thấy hyundai giống samsung quá, ra nhiều sản phẩm quá không biết trong phân khúc nào luôn (ý kiến cá nhân các bác đừng chém em tội nghiệp:p"
@khabeo: cho e giúp bác định vị nhé, định vị phân khúc xe cũng là 1 vấn đề (tuy không phải là lớn) e thường gặp trong công tác phục vụ chăm sóc khách hàng hằng ngày.

5 cửa (hatchback, crossover, cuv, suv):

Grand i10 --> Accent Blue --> i20 Active --> Creta --> Tucson --> Santa Fe

4 cửa (sedan):

Grand i10 --> Accent Blue --> Avante --> Elantra --> Sonata

Bác cần thông tin nào cứ pm e sẽ hỗ trợ hết mình trong khả năng của e nhé. Thanks bác!

Hạng B2
27/3/15
412
310
63
@khabeo: cho e giúp bác định vị nhé, định vị phân khúc xe cũng là 1 vấn đề (tuy không phải là lớn) e thường gặp trong công tác phục vụ chăm sóc khách hàng hằng ngày.

5 cửa (hatchback, crossover, cuv, suv):

Grand i10 --> Accent Blue --> i20 Active --> Creta --> Tucson --> Santa Fe

4 cửa (sedan):

Grand i10 --> Accent Blue --> Avante --> Elantra --> Sonata

Bác cần thông tin nào cứ pm e sẽ hỗ trợ hết mình trong khả năng của e nhé. Thanks bác!
Em chỉ không biết Creta là SUV hạng B hay C thôi :D, có bác ở trên nói ở giữa thì nó là B+ hay C-:cool:

• Like
Hạng C
18/11/07
752
1.168
93
Vĩnh Long
Mới đi xem con này hồi sáng. Phanh sau là phanh tang trống, nhập từ Ấn với độ an toàn bên đó là 0 thì cũng hơi ớn. Giá khuyến mãi đến hết tháng 10 là 780tr cho bản máy xăng

Hạng B1
18/10/15
73
53
18
43
Em​
E
đang định rước một em máy xăng nhưng thấy các bác ném đá chuyện giá rổ em Creta này quá vì thế em cũng đang chùn bước các bác ợ...ra giấy lăn bánh 930 chai..gần tỏi..

• Like
Hạng B2
30/4/05
114
85
28
Hanoi
Tùy theo nhu cầu thôi bác ơi, muốn rộng thì lấy Ford Transit về tháo ghế, kê giường là bác có cái nhà di động luôn mà giá cũng sem sem. Con Creta này là hatchback/sedan lên đời, trong khi Sportage là SUV chính hiệu. Mình đang chạy Sò nhưng thấy em này chạy không ngon bằng Sportage, chỉ rộng hơn và chở nhiều người hơn.
SÒ ở phân khúc trên nên sẽ ngon hơn Sportage, vấn đề ở đây anh Hải nội địa hóa nhiều quá & lắp ráp ẩu nên Sò CKD mới không ngon bằng Sportage CBU

• Like
Hạng D
19/11/11
4.392
7.747
113
SÒ ở phân khúc trên nên sẽ ngon hơn Sportage, vấn đề ở đây anh Hải nội địa hóa nhiều quá & lắp ráp ẩu nên Sò CKD mới không ngon bằng Sportage CBU
bác nhận xét rất chính xác, 1 số bác vẫn nghĩ Sò = Spót tịt