9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
test lúc nào dị bác, cho em link với
2 bản tại VN hết nha
2 link bên trên em đã gửi, bác xem giúp nhé. đều là 2 xe đang nhập khẩu về bán ở VN cả. Còn nếu bác không tin tưởng nữa thì có thể gg search nha. vì 2 em này không có xa lạ với thế giới đâu, chẳng qua K3 GT giờ mới về VN nên mới gây tranh cải như vậy thôi.

Hạng B2
10/7/19
340
328
64
33
2 link bên trên em đã gửi, bác xem giúp nhé. đều là 2 xe đang nhập khẩu về bán ở VN cả. Còn nếu bác không tin tưởng nữa thì có thể gg search nha. vì 2 em này không có xa lạ với thế giới đâu, chẳng qua K3 GT giờ mới về VN nên mới gây tranh cải như vậy thôi.
để em chờ clip thực tế xem ntn :D.

Hạng B2
10/7/19
340
328
64
33
Thế thì hơi lâu lâu đó. Chứ giờ thì mấy tay mua Civic cũng hay cdsht đó bác. Đi civic mà đòi đua với cà Phờ ra rì luôn. hé hé :p :p
em nghĩ kèo này có sớm thui bác ui. Trước Civic đớp được elantra 1.6T rùi thì dễ gì bỏ qua kèo này được :D :D :D

Hạng D
18/3/08
1.566
1.544
113
Civic đớp Elantra 1.6 là civic nào chứ không phải civic nhập về Việt Nam nha bác. Civic nhập về VN thì có khi thua 4-5 xác xe đó.
Đua drag cũng tuỳ bề mặt đường có nhám đạt chuẩn và bộ lốp có phù hợp hay không nữa. Đường Việt Nam thì chắc chắn chổ lồi lõm chổ trơn láng, lốp dòng phổ thông thì hiệu suất con xe nó giảm hẳn rồi.

mình có test thử civic rs 2022 mới tại SR mai chí thọ thì thấy xe tăng tốc rất mượt, chỉ ghét cái là nó ồn quá mức chịu đựng của mình.
xe hàn thì đó giờ chưa cầm lái thử con xe nào nên ko so sánh được

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Đua drag cũng tuỳ bề mặt đường có nhám đạt chuẩn và bộ lốp có phù hợp hay không nữa. Đường Việt Nam thì chắc chắn chổ lồi lõm chổ trơn láng, lốp dòng phổ thông thì hiệu suất con xe nó giảm hẳn rồi.

mình có test thử civic rs 2022 mới tại SR mai chí thọ thì thấy xe tăng tốc rất mượt, chỉ ghét cái là nó ồn quá mức chịu đựng của mình.
xe hàn thì đó giờ chưa cầm lái thử con xe nào nên ko so sánh được
Civic, nó vẫn chất lượng bác ạ, mình không chê bảo em nó lởm khởm hay không ngon. Cơ mà so với em K3 GT này thì không bằng được. Ồn là đặc sản của Civic từ thời 2008 rồi bác ạ, không muốn ồn cũng không được vì bọn nó vỏ mỏng, dàn đồng đâu có chắc chắn đâu, mỏng dính à. Ồn là phải, muốn êm phải làm cách âm đúng bài khoảng 30-40tr nữa thì mới đỡ hơn được.
Xe Hàn giờ chất lượng cũng ổn, thêm 1 thứ nữa là dàn đồng của xe Hàn hiện nay dày dặn hơn xe Nhật, cứng cáp hơn, nếu dùng ngón tay gỏ vào thì sẽ nghe tiếng khác hẳn, dùng tay nhấn vào cũng cứng hơn.

Hạng B2
9/2/11
121
29
28
Đưa thêm K3 Koup bản máy này dẫn động cầu sau nữa thì ngon nhỉ.