Hạng C
17/8/18
735
348
98
Thanks bác, em thì đi phố cũng 50%, đi tỉnh cũng 50% chăm sóc đại lý hàng tháng
Sedan em đang dùng con C200 chủ yếu đi phố văn phòng làm việc, còn đi tỉnh thì mới rước thêm con glc300 gần 1 tháng nhưng đi cảm thấy vẫn hơi ồn và bồng bềnh mặc dù treo khí nén,... chắc do chạy gầm cao chưa quen hay sao ko biết...vì trước đây mua xe chỉ thích mẫu là mua chứ ko có thời gian đi lái thử nhiều, mà lái thử chỉ có đoạn ngắn nên chẳn cảm nhận được gì. Em chủ yếu thích êm ái lái sướng và sang màu mè tí nên đang nghía lexu dòng RX với Bim X5 vào vòng chung kết để nâng cấp mới
GLC300 chạy ồn chắc là do lốp runflat mỏng đó bác.

Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
Cái giá ảo ảo tưởng đó chỉ dành cho fan cuồng.
3 tỉ em làm luôn con Land Cruiser VX cho nó gấu. Hay cố tí Q7 hoặc X5.

Bác này nóng quá, người có thể bỏ ra 3.3ty mua cái xe này đi thì cũng ko phải là họ ngu ko biết gì mà mình phán vậy. Cái gì cũng có cái lý do của nó chứ
9 người tới 10 ý thì chuyện thich LX, BMW, Merc... cũng là bình thường
So sánh luôn là để tham khảo

Hạng D
29/3/16
1.996
2.642
113
46
Nhiều bác khen nội thất đẹp và sang mê hồn chứ em không mê nổi cái màu nâu xỉn xỉn kết hợp cái màu vàng như đất sét kia. Ngồi xe này hay rx460h tụt cả mood. Chỉ được cái êm không tưởng

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Đúng là rất đáng xem!
Sau khi xem em thấy quyết định mua GLC300 là đúng đắn :)
Bác nói đúng e đang lăn tăn GLC nhưng xem Lexus xong mua GLC 300 là đáng tiền nhất. Lexus trc thì ok chứ giờ e gõ vào cửa và nắp capo y như đánh trống. Thua dzòi.

Hạng C
30/4/16
963
363
63
Uh nhỉ vậy chắc bọn toy ăn dày nhưng nói thật nếu bắt buộc phải mua suv 3 tỏi tôicũng mua rx bác ah
Em thì có đủ mua rx cũng bỏ qua nó mà qua sang con everest biturbo hay con mits pajero bản cao nhất vì lúc đó dư tầm 2 củ tỏi to làm bao vc khác bác hihi
Còn dư dả rất nhiều thì múc con Range Rover Discovery 5, em nó tuyệt, bác xem tây lông review ăn đứt cả GLS 400 hay GX460 đấy...

• Like
Reactions: QuyenPDK