Hạng C
17/8/18
735
348
98
Em thì có đủ mua rx cũng bỏ qua nó mà qua sang con everest biturbo hay con mits pajero bản cao nhất vì lúc đó dư tầm 2 củ tỏi to làm bao vc khác bác hihi
Còn dư dả rất nhiều thì múc con Range Rover Discovery 5, em nó tuyệt, bác xem tây lông review ăn đứt cả GLS 400 hay GX460 đấy...
Tính bác thực dụng nhỉ.

Hạng C
17/8/18
735
348
98
Tự cầm lái làm con Panamera 4S, 750, S63, A8 4.0, chấp LS500.
Em đoán thế nào bác cũng nói đại ý như trên. Chỉ đơn giản là vì em mê bộ mặt hầm hố và nội thất LS500 thôi. Em không cần xe cảm giác lái tốt hay công nghệ hiện đại bởi vì nhu cầu chỉ để đi lại loanh quanh thành phố, mà đường xá ngày càng đông đúc kẹt xe liên tục thì cũng chả có mấy cơ hội mà đạp ga dính lưng hoặc ứng dụng công nghệ an toàn.

Hạng C
23/11/18
884
776
93
38
Em thì có đủ mua rx cũng bỏ qua nó mà qua sang con everest biturbo hay con mits pajero bản cao nhất vì lúc đó dư tầm 2 củ tỏi to làm bao vc khác bác hihi
Còn dư dả rất nhiều thì múc con Range Rover Discovery 5, em nó tuyệt, bác xem tây lông review ăn đứt cả GLS 400 hay GX460 đấy...
Bác nghĩ giống e, nếu có điều kiện đổi xe dù có trên 3 tỷ e cũng chỉ mua PJAN còn 2 tỷ dư sẽ mua bds

Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Giá em này nhập với mức đó thì không đắt vid thuế phí quá nặng ( dù máy <2.0 có thuế ttđb bằng 40%).

Nhưng mình không mua vì thuế cao vô lý. Mã sẽ chọn Vinfast có thông số máy tương đương, lại 7 chỗ, hộp số 8 cấp và chọn được cấu hình AwD.

Thực tế đã chọn SA2.0 238hp Awd. Full options. Giá ra biển bằng 1/2 em này và có công bố luôn khả năng tăng tốc tầm 8s lên 100km/h.

Tập Lái
18/11/18
3
0
1
50
Giá Tourreg 2.0 nhập bản mới cũng same sảme giá này bác.
Đúng rồi bác. Hôm vừa rồi ghé VW Sai Gon bạn sale nói tầm 3 tỷ, mà tháng 9 mới có hàng. Mình thích mẫu này không quá sang, phù hợp với mình. Nhưng phải chờ đợi với lại giá đó chắc mình lấy em RX 300. Bác nào trải nghiệm nhiều cho mình vài lời khuyên. Trân trọng !

Hạng C
30/4/16
963
363
63
Bác nghĩ giống e, nếu có điều kiện đổi xe dù có trên 3 tỷ e cũng chỉ mua PJAN còn 2 tỷ dư sẽ mua bds
Em ngoài HN rất muốn có time và 1 con xe như PJAN hay Everest bản 4x4 đi chơi các vùng miền Tây Bắc khám phá tứ đại danh đèo và văn hóa cũng như ẩm thực và con người, còn cảnh thì ko thể chê điểm nào dù nhỏ nhất.
Có khá nhiều bác từ trong Nam ra đc đi rất thích và còn mong đi lại đấy bác. Như ô em em có mấy cậu bạn bay ra đc chở đi ( ko dám lái vì đèo cua gắt quá ạvif bên là vực là sông bên là núi) Tây Bắc, thích lắm, còn có các bác cho xe bán tải đi tàu ra rồi đi chơi nữa đấy ạ.
Mà đi cùng Tây Bắc phải xe gầm cao, 4x4 càng tốt mới yên tâm.

• Like
Reactions: Tran van hai
Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Đúng rồi bác. Hôm vừa rồi ghé VW Sai Gon bạn sale nói tầm 3 tỷ, mà tháng 9 mới có hàng. Mình thích mẫu này không quá sang, phù hợp với mình. Nhưng phải chờ đợi với lại giá đó chắc mình lấy em RX 300. Bác nào trải nghiệm nhiều cho mình vài lời khuyên. Trân trọng !

Bác hỏi chắc không ai dám trả lời vì dân chạy xe Đức không hy sinh tính năng vận hành đeer mua xe Nhật. Còn dân chạy xe Nhật thì cứ “ bền, bảo dưỡng thấp,...), bla bla. Ha ha!!! Tuy nhiên giá tương đồng, thông số máy tương đồng, chỉ có điều xe Đuwsc trang bị hệ dẫn động awd là tiệ chuẩn và công nghệ máy tăng áp dùng đại trà cả hơn chục năm nay không ai phàn nàn.

Bài bác đưa ra thiếu 2 thông số: đó là RX 300 dẫn động thế nào và khả năng tămg tốc? Ngoài ra xe Đức đời sau toàn hộp số 8 cấp trở lên.