Hạng B1
5/9/16
58
30
18
30
tưởng xe điện giá rẻ làm háo hức muâ về cho má đi chợ. đọc 1 tỏi xong chia tay :v

Hạng C
19/5/14
539
840
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
ế là ế thế nào, doanh số bán ở Châu Âu lúc nào cũng duy trì trong top ten đối với dòng minicar nhé
bác nói không sai về chuyện đứng chót trong cái top ten, nhưng thị phần của nó chỉ chiếm cỡ 5% trong toàn bộ phân khúc minicar, nếu tính toàn bộ các phân khúc thì nó được mấy tí?

em không có nói bán không ai mua mà em nói ế, bác coi lại định nghĩa chữ "ế" giúp em :/

Hạng B2
16/9/15
170
81
28
45
Smart của Mez mà do các kỹ sư của Renault thiết kế là sao???????????
Smart được một kĩ sư thuỵ sĩ sáng chế ra.sau đó bạn lại cho hãng merc.
Thời buổi giờ nhiều hãng xe thường hay họp tác sx chung để cho tiết kiệm nhiều. Chẳng hạn Opel chung với suzuki. Renault chung với Nissan và Opel. Tuy theo Modell nhé. Nên nhiều khi chúng ta sẽ thấy có nhiều chiếc rất giống nhau. Chiếc Smart được sx chung với Mitsubishi. Có Smart for for nữa.

Hạng B2
16/9/15
170
81
28
45
Xe nhà giàu chính hiệu là đây!
KG có xe nhà giàu hay nghèo.ben châu âu chị có 14 ngàn euro. Dòng xe này bên này cũng được chạy nhiều. Vì để tìm chỗ đậu. Nhất là trong TP.

Hạng C
8/8/16
650
545
93
Xe này bên Châu Âu thường được mấy ông bà về hưu có tiền mua chạy loanh quanh và đi chợ là chính thôi, VN mình ai mua giá 1T