Hạng F
7/8/17
7.481
10.195
113
Phải công nhận là phần đầu xe làm khá đẹp! Nhìn ấn tượng hơn bản cũ rất nhiều, và thấy thích hơn i10, morning, fadil ...
Chỉ cần sửa một vài cái nhỏ nhặt như ngoại hình cái cần số AT, kéo cao phần tựa đầu ghế trước, thay cái chọt chìa mở cốp bằng nút bấm điện hay dán thêm miếng cách âm khoang máy thì có bán 400tr cũng vẫn có nhiều người mua chứ chả cần giảm giá còn 384 làm quái gì ...
Thế bác mua xe về để lái hay để người ở ngoài ngắm? Mà ngắm gì con xe này, vậy thì chỉ còn cần nội thất cho người lái nhìn, mà người lái nhìn còn muốn dội đạn thì hết nói luôn.

• Haha
Reactions: namvios
Hạng D
24/2/20
4.498
7.427
113
37
Phải công nhận là phần đầu xe làm khá đẹp! Nhìn ấn tượng hơn bản cũ rất nhiều, và thấy thích hơn i10, morning, fadil ...
Chỉ cần sửa một vài cái nhỏ nhặt như ngoại hình cái cần số AT, kéo cao phần tựa đầu ghế trước, thay cái chọt chìa mở cốp bằng nút bấm điện hay dán thêm miếng cách âm khoang máy thì có bán 400tr cũng vẫn có nhiều người mua chứ chả cần giảm giá còn 384 làm quái gì ...
con xe cỏ hạng A này mà nhìn ngắm cái gì, xe hạng A người ta đề cao sự thực dụng và dùng để che nắng mưa thôi, quan trọng là nội thất và tính năng an toàn thì xếp hạng bét` trong cùng phân khúc.

Hạng D
23/4/17
1.227
1.537
113
36
Cái xe này làm mình tăng độ ghét toyota, xỉ nhục từ tính thẩm mỹ lẫn coi thường tính mạng người việt nam. Bỏ gàn nửa tỉ ra để mua con xe này ko đáng tí nào. Mà tục nhất smartkey nhưng mở cốp bằng chìa khoá, điên ghê

Hạng D
4/10/15
1.429
2.506
113
36
Thắc mắc cần số D4,3,2 vậy chạy như thế nào ta? Chạy bình thường trong phố? Chạy đường trường, đường đèo, muốn vượt?

Hạng D
22/1/19
4.070
6.727
113
Thế bác mua xe về để lái hay để người ở ngoài ngắm? Mà ngắm gì con xe này, vậy thì chỉ còn cần nội thất cho người lái nhìn, mà người lái nhìn còn muốn dội đạn thì hết nói luôn.
Bác ơi, bác chịu đọc mà không chịu hiểu rồi. Hay bác chỉ muốn nhảy vào nói cho sướng cái miệng thế?!

Hạng F
7/8/17
7.481
10.195
113
Bác ơi, bác chịu đọc mà không chịu hiểu rồi. Hay bác chỉ muốn nhảy vào nói cho sướng cái miệng thế?!
Nếu thằng hãng nó chịu sửa theo bác nói thì bác nghĩ con xe nó bán giá sao?