Hạng F
7/8/17
7.449
10.134
113
Nếu mà khẳng định và mua xe đi phố thì chỉ có thể là dân sưu tầm, loại người này thì mua đủ thứ trên đời rồi không bàn.
Còn trường hợp thứ 2 là người Việt đã trở nên quá giàu, toàn Đông Nam Á, Đông Dương phải vái thánh.
Vì ngoài mua “xe du lịch”, mỗi nhà còn mua thêm “xe đi phố”!!
Xe cũng đẹp, ổn, giá thì tuỳ nhà sản xuất bán.
Nhưng với vụ 285km, thì những hợp đồng đã ký lấy xe E34 chỉ có thể là các con dân của Vin và các nhà sưu tầm chứ khó mà có người bình thường mua.
Thì bác chở vợ con ra Vũng Tàu thả bãi cho tự tắm còn mình đi cắm sạc nữa tiếng sau quay lại :p. K biết mấy bác đi Vũng Tàu sao chứ nhà e là 4h sáng lên đường 6h sáng tới nơi ngắm mặt trời mọc rồi xuống biển cho tụi nhỏ tắm tí, đúng 7h lên xe dạo 1 vòng ven biển rồi đi ăn, đúng 9h là tót lên xe về SG :p. Cứ đi trái giờ trái giấc người ta là đường auto vắng auto đẹp. :p

Hạng F
3/10/15
9.814
12.048
113
Thì bác chở vợ con ra Vũng Tàu thả bãi cho tự tắm còn mình đi cắm sạc nữa tiếng sau quay lại :p. K biết mấy bác đi Vũng Tàu sao chứ nhà e là 4h sáng lên đường 6h sáng tới nơi ngắm mặt trời mọc rồi xuống biển cho tụi nhỏ tắm tí, đúng 7h lên xe dạo 1 vòng ven biển rồi đi ăn, đúng 9h là tót lên xe về SG :p
Kính bác!
9h em mới dậy rửa mặt chuẩn bị đi Vũng Tàu.
Lúc bác về đến nhà là xe em vừa lăn bánh đấy!!

• Haha
Reactions: wormym and PMH82
Hạng B2
23/10/15
114
191
43
Hà Nội
Tính sơ sơ thế này em đổ 1 triệu tiền xăng xe báo đi được trên dưới 500km ( tucson). Em đi ở hn được 1 tuần chỉ đi lòng vòng từ yên nghĩa lên Dịch vọng, rơi vào 20km nhưng sáng đi hết 1,5h, tối 1,5h. Đi đại lộ thăng long vòng qua hoàng ngân hoặc đi tố hữu vòng qua hoàng ngân rồi lên dịch vọng. Chia trung bình 1 ngày đi khoảng 40km nhưng tốn =80km đường trường (500/6) nếu bác đi con xe này trong HN tương đương 280km/2= 140km, 140/40= 3h sẽ phải sạc. Nếu bác đi đường trường thì 280-80 ( mất 1,5h mới ra khỏi hà nội) vậy còn 200km, nếu bạn đi thì chắc đến thanh hoá là phải sạc còn nếu đi quay về HN thì = 280-160 (cả đi ra và đi vào HN) còn 120km, 120k/2=60km vậy chỉ đi đến phủ lý hoặc hưng yên rồi quay về chứ đi xa hơn lúc quay về sẽ chết máy trên cao tốc vì hết điện. Không biết em tính đúng không nhưng lượng tiêu thụ điện ( xăng) khi đi đường HN sẽ gấp đôi thời gian đi đường trường (giờ cao điểm)

• Like
Reactions: Perenco
Tập Lái
19/4/20
29
42
13
17
đi đâu tầm 100km gặp kẹt xe lúc quay về ko biết trụ được 2 tiếng điều hòa ko, hay lại phải kéo kiếng hít bụi để dành pin lết về nhà!