Hạng B2
12/1/08
292
0
0
Em cũng thủ sẵn chai nước suối 500ml nhưng hôm gặp sự cố mắc tè thì mới phát hiện là không dùng được vì 2 lý do:

1/ cổ chai quá nhỏ nên nếu cố gắng thì sẽ bị bít đường không khí thoát ra khi nước vào.
2/ Lượng nước cần thoát khi đi nhậu về nhiều hơn dung tích chai.

Nhưng em mắc quá nên vẫn cố tìm cách sử lý và kết quả cuối cùng là ... ướt quần, phải kéo áo ra phủ ngoài và đi về nhà thì phi vội vào toilette để giải quyết khúc còn lại.

Cái này e gặp rồi nè, cứ thế mà dùng tạm vỉa hè mặt ai nói gì cũng được, người ta đâu nói  được hoài , nói 1 lần rồi thôi mà có gì mà sợ, còn chai nước suối thì sợ không vừa lúc đó muốn nín cũng kô được mà muốn ra cũng kô xong thì toi.....hihihi

Hạng D
23/10/04
2.240
1.946
113
Thì em đã nói lấy chai nước suối hơ lửa cho to vừa đường kính của mình mà các bác :D

Hạng C
5/12/06
674
14
18
-) từ :-) từ :-) từ
lienthanhquyet nói:
Thì em đã nói lấy chai nước suối hơ lửa cho to vừa đường kính của mình mà các bác :D

Thế thì cái nắp lại không vặn được???
phantan nói:
Lúc ấy mới thấy tác dụng tuyệt với của việc dán kính.

Nhưng người ta nhìn từ kính lái vào cũng vẫn thấy. Hơn nữa có thể bên ngoài nhìn không thấy nhưng mình nhìn ra ngoài vẫn thấy nên cảm giác nó ... vẫn hớ hênh khó chịu lắm.

Mua cái bỉm mặc vào cho tiện. Nhưng không lẽ hôm nào cũng mặc? he he khó quá. Chắc cú thì mua mấy cái RV mà chạy. Bọn SG Tourist họ có mấy chiếc Mẹc 50 chỗ cũng có cả toilet ở trên, tiện phết.

Last edited by a moderator:
Hạng C
5/12/06
674
14
18
-) từ :-) từ :-) từ
X108 nói:
Các bác thử bọc ni lông chưa? tuyệt vời .

Cái này hay nhưng còn cần có ít dây thun dự phòng

Các bác thủ vài cái condom trong cốp xe cũng được, mà thể tích lại có thể co giãn được vài lần vẫn đủ chỗ. Xong thắt cổ nó lại làm bom cũng tốt.

Hạng D
15/9/08
2.044
2.217
123
Em có lần đi sang Bình Chánh nhà ông anh nhậu trước khi về đã cố ý đi t.. rồi vì nhà ở xa ( Bình Lợi) nhưng do uống quá nhiều nên trên đường về tới Chợ bến thành là đã thấy mắc rồi. Cái dòng này mà đã thấy có hiện tượng như vậy thì nhanh tới lúc lắm. Khổ nỗi là đang đi trên đường Lê Lợi khoảng 7h tối thì đâu kiếm ra chỗ nào đồng thời trên xe đang chở ông bà già , vợ cả + 2 nhóc. Cố gắng chạy theo hướng nhà hát TP để vòng qua Nguyễn Du thì mới có bóng tôi tí.Thế nhưng mới tới trước Caraven Hotel là thấy xin lỗi chịu ko nỗi em liền liều mình tấp vào trái đối diện nhà hàng gí kế bên Caraven - có bãi xe nhưng xe rất đông. Em dừng xe ngay ở phần đường bên trái mở cửa bước nhanh vào bãi xe và đứng t.. ngay trong bãi , mấy tên bảo vệ nhìn em ngạc nhiên và tiến đến xem em có ăn cắp gì hay ko.Em mới mặc kệ và ra sức tung hoành đồng thời nghĩ rằng nếu bây giờ XXX có phạt một chai cho tội này thì cũng sướng.

Hạng F
2/4/07
6.177
403
83
Sao các bác không đặt may 1 loại quần mà khi mặc vào,cái của quý sẽ được nằm gọn trong túi nylon ? Hoặc có thể chế ra 1 cái phễu có ống xả xuống đường,khi lâm sự thì kéo miệng phễu vào đúng vị trí,như kéo cần số AT ý, (ai biết nước gì) !
"Condom" cũng là sáng kiến hay, vì có sẵn lý do để giải thích khi bị nhéo !.
Tiếc là "quê" mình không bị kẹt xe, để có dịp thực hành các sáng kiến..!