Hạng D
15/9/08
2.040
2.214
123
Mõm tính đi nè : năm 2015 tôi mua căn Saigonres Plaza Nguyển Xí giá 1.5 ty ( còn 5% chưa trả ) chưa thanh toán.....tới h là 8 năm....Giá giao dịch căn đó h khoảng trên dưới 2.3ty.....LS Bank tôi cho tạm TB là 8%/năm....( 2022 thì LS trên trời nhe Mõm)....
Mõm tính thử là giá ( trị) bây h cao hay thấp so với 2015...

P/s : khi tính ls nhớ lũy tiến nhe Mõm :)

• Like
Reactions: wormym
Hạng D
12/11/14
1.345
1.699
113
Bác nào rành khu này 4 vấn giúp giá này ngộp chưa ..tks
View attachment 2893321
giá tốt bác, giờ nay năm ngoái 90tr/m2 mỗi đất. khu C ở cũng yên tĩnh,đường xá rộng rãi, ít nhà trọ sv. Khu vực lđh thì ở hay xây chdv đều tốt, đi lại thuận tiện, nội khu ko ngập, chốt an ninh mỗi ngã 4. dt này cũng khá hiếm,vừa túi tiền, đa số toàn ngang 10, hoặc chia nhỏ 5m. Khu này it ra hàng ngộp lắm, bác ưng thì chộp đi, về dưới này đi thu tiền trọ thăm các e sv với e,kkk

Cần "đẩy gấp hàng ngộp": Căn hộ off 40% - 50% giá HĐMB - Thị trường.

cập nhật tình hình trc căn nhà lúc này cho bác biết, mg đang rần rần kéo khách tới. lính nằm vùng của e vừa báo tin, kk, chủ nhà chắc hoảng, dễ đôi ý

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
15/9/08
2.040
2.214
123
giá tốt bác, giờ nay năm ngoái 90tr/m2 mỗi đất. khu C ở cũng yên tĩnh,đường xá rộng rãi, ít nhà trọ sv. Khu vực lđh thì ở hay xây chdv đều tốt, đi lại thuận tiện, nội khu ko ngập, chốt an ninh mỗi ngã 4. dt này cũng khá hiếm,vừa túi tiền, đa số toàn ngang 10, hoặc chia nhỏ 5m. Khu này it ra hàng ngộp lắm, bác ưng thì chộp đi, về dưới này đi thu tiền trọ thăm các e sv với e,kkk

View attachment 2893423
cập nhật tình hình trc căn nhà lúc này cho bác biết, mg đang rần rần kéo khách tới. lính nằm vùng của e vừa báo tin, kk, chủ nhà chắc hoảng, dễ đôi ý
Nhà đó cho xây khoảng 1.2ty ? ....Vậy tính ra giảm giá khoảng 10-15% so với thời điểm bác nói ?
Từ coi đến mua còn 1 khúc xa xa ....Hic hồi trưa hỏi là đang SG h đã về đến Tỉnh r..biết sớm tạt qua coi .....
Để alo em MG coi tình hình sao....

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng B2
6/3/11
272
2.053
93
Nhà đó cho xây khoảng 1.2ty ? ....Vậy tính ra giảm giá khoảng 10-15% so với thời điểm bác nói ?
Từ coi đến mua còn 1 khúc xa xa ....Hic hồi trưa hỏi là đang SG h đã về đến Tỉnh r..biết sớm tạt qua coi .....
Để alo em MG coi tình hình sao....
- Căn này vậy giá ngon, tuy cũng chỉ 105m2 như khu Sadeco Phước kiểng nhưng ngang 7m;giá này cũng chỉ same same với lô 5m Sadeo Phước Kiểng, vào được