Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa
Accord cổ nói:
dhhongdam nói:
Riêng Accord 86 em khuyên Bác dùng CHK dễ sửa còn PGFI thì em e là...!
Cám lơn bác hongdam, em sẽ chú ý khoản này.
Phụ tùng thay thế kiếm " lồi con mắt"
Bác nên chơi >90 đi, để khỏi phải một mình tìm hiểu vì rằng ít AE sử dụng dòng này rồi.
Máy rần : cao su, mâm ép,... cao su chân máy khó kiếm lắm
Cái dencol tìm cũng mệt luôn, bơm xăng cũng khó tìm...
Nói chung thích thì chơi, điện đốm phải trả về zin thì xe mới ngon mà khi xe về zin thì đòi hỏi nhiều thứ ( cảm biến, xăng, điện, nhớt, lửa...)

Hạng B2
9/9/11
176
30
28
TPHCM
Nguyen_Acc nói:
Accord cổ nói:
dhhongdam nói:
Bác nên chơi >90 đi, để khỏi phải một mình tìm hiểu vì rằng ít AE sử dụng dòng này rồi.
Nói chung thích thì chơi, điện đốm phải trả về zin thì xe mới ngon mà khi xe về zin thì đòi hỏi nhiều thứ ( cảm biến, xăng, điện, nhớt, lửa...)
Bác tư vấn vầy mà em vẫn nhào vô thì rõ cái số em còn khổ! Cám ơn các bác ở trên. Ý kiến của các bác sẽ giúp em nhiều. Trước đây em từng đi mua xe mà không tham vấn ai nên cũng khá mệt.

Hạng D
9/5/07
3.265
448
83
54
Bắc trung bộ
Nguyen_Acc nói:
Accord cổ nói:
dhhongdam nói:
Nếu có điều kiện thì ráng lên 90-93 đi bác cho có đồng bọn, ngày trước có mình em "anh hùng nhất khoảnh " cũng mệt lắm !

Hạng C
16/10/10
922
1.088
93
48
Hồ Chí Minh
Phụ tùng Acc 86 - 87 hiếm chứ không phải không có nhe bác Nguyên. Bác cứ yên tâm chạy 86-87 đi, quan trọng là mình kiểm tra và làm ngon lành thôi, làm đúng rồi thì vô tư> theo chủ quan em thì acc 86-87 chỉ tệ duy nhất dàn đồng, còn lại những cái khác chưa chắc một em 90 - 93 ngon bằng. hehe cái này chỉ là chủ quan thôi nhe, vì em vẫn ung dung ôm bà già 86 từ xưa đến giờ vẫn ổn.