Hạng B2
27/3/13
168
5.747
93
Cf ko chị chạy qua
Vậy qua em nha, vì đầu giờ chiều em phải đi làm giấy tờ.
KAkaka vẫn phong cách mấy năm về trước, Đổi nick David làm mình nhận ko ra, thì ra là chị Eo gu na, nhớ cái vụ trùm sịp mà cười ko nhặt đc mồm, chị ở chổ mô trong sài gòn, muốn ghé tặng quà hối lộ chị đc hem:D
sao có mình em có phần vậy bác? Làm thế sao em dám nhận, còn mợ Chà với em GLC thì seo?

Hạng D
3/5/17
1.050
93.573
113
Vậy qua em nha, vì đầu giờ chiều em phải đi làm giấy tờ.

sao có mình em có phần vậy bác? Làm thế sao em dám nhận, còn mợ Chà với em GLC thì seo?
Có chứ, tại vì gây sóng gây gió với chị trước đã hị hị, em GLC thì em đã biết size ( Thông qua cuộc nc chên Os) Chà neo, nhím, răng nhọn, ..em phải quà cáp hết chứ chị

Hạng B2
14/2/14
352
12.015
93
Hồi em 28t có mấy em trai 19,20 cũng theo kua, may mà mình cứng lòng, chứ lớ ngớ là bị mấy ẻm thịt dồi. Bây chừ già U40 rồi mà còn có cháu trai 16t theo đòi dâng hiến sự chinh chắng cho mình. Ôi! Mình phục mình quá cơ :D theo các anh mình có nên một lần dại để thành toàn cho cháu trai không các anh :p
Chưa cắt bao qui đầu, mình nghĩ vậy!

Hạng B1
12/6/17
58
881
88
32
Thiệt.

Lúc trước đi cùng xe với @baotruc91 nếu con không mặc quần jeans hay có một phút yếu lòng là bữa đó con bị mợ bảo trúc đưa vào đời rồi. nhớ lại run lắm cơ.

Cô nana ơi, đến và chiếm lấy con đi.:D
hả? cái gì sao có em ở đây?

• Like
Reactions: ptt307