Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Cần giúp đơc Fiat albea HLX 1.6

Tập Lái
1/11/15
48
19
8
35
Vâng,nguyên nhân là vậy,mà máy bị giật như vậy có phải do dây cao áp kém không ạ?
Em thay 4 cái bugi mới thì hết ạ,à có cụ nào biết láp của albea 1.6 có bao nhiêu răng không nhỉ?

Tập Lái
1/3/17
22
7
3
41
Em cũng vừa mới ôm em 1.6 hxl ko hiêu tại sao đang đi ngon lành thì hôm nay hoàng tử đổ chứng.cho chìa khóa vào ko mở đc máy cac cụ ạ! Ko biet có pải bị kẹt bi ko nữa. Các cụ giúp em với! Em xin đa tạ các cụ trước.:3dngacnhien::3dngacnhien::3dsohai:buồn wa các cụ

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Em cũng vừa mới ôm em 1.6 hxl ko hiêu tại sao đang đi ngon lành thì hôm nay hoàng tử đổ chứng.cho chìa khóa vào ko mở đc máy cac cụ ạ! Ko biet có pải bị kẹt bi ko nữa. Các cụ giúp em với! Em xin đa tạ các cụ trước.:3dngacnhien::3dngacnhien::3dsohai:buồn wa các cụ
miền Tây toàn gọi là mụ già Si, sắp vào dưỡng lão roài mà bác tưng tiu kêu bằng hoàng tử?!
mà xe bác có nổi đèn CODE hoài k? E trị luôn cho chẵn 1 cặp:3dcuoi:

Hạng D
4/7/09
4.242
7.243
113
Sài Gòn
Chắc bị khóa vô lăng rồi. Đút khóa vào, xoay vô lăng là mở khóa được ngay!
Lúc mới mua xe mình 2 lúa thật, khoá vô lăng mà ko biết làm sao mở công tắc. Sau này rành rồi, lắc nhẹ vô lăng là mở dc ngay . Sáng nay vừa cắm chìa vô là bị nổi đèn code , 5 s là xử lý xong .

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Lúc mới mua xe mình 2 lúa thật, khoá vô lăng mà ko biết làm sao mở công tắc. Sau này rành rồi, lắc nhẹ vô lăng là mở dc ngay . Sáng nay vừa cắm chìa vô là bị nổi đèn code , 5 s là xử lý xong .
K lẽ lời nguyền của MK đã linh ứng?:confused:

• Like
Reactions: Linh74
Tập Lái
1/3/17
22
7
3
41
Chắc bị khóa vô lăng rồi. Đút khóa vào, xoay vô lăng là mở khóa được ngay!
Em làm rồi cụ a. Để mai em thử lại! Em cám ơn các cụ nhiều.!!!@@@@
miền Tây toàn gọi là mụ già Si, sắp vào dưỡng lão roài mà bác tưng tiu kêu bằng hoàng tử?!
mà xe bác có nổi đèn CODE hoài k? E trị luôn cho chẵn 1 cặp:3dcuoi:
Kong thay nổi code cụ a. Mà em còn có 1 chìa xanh thôi. Thấy các bác chía sẻ thì em đang lo rụng rún

• Like
Reactions: LA PHONG