Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Cần giúp đơc Fiat albea HLX 1.6

Tập Lái
1/3/17
22
7
3
41
Em cám ơn các cụ em nó mở dc rồi! :3dcuoigif:
Cho em xin hỏi thêm cac cụ một vấn đề về dàn lạnh một chut! Hôm nay quạt lốc ko quay. Mà quạt trong xe vân hoạt động bình thường các cụ giúp em xem nguyen nhân voi . Có phải mang em nó ra bác si ko? Em ở biên hòa

• Like
Reactions: LA PHONG
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Bác thử lúc lắc 4 cái cầu chì gần bình acquy xem sao,rồi tới các đầu dây vào hộp cầu chì đó. Nếu vẫn k quay thì ktra tiếp role quạt coi có hư k.
Cho em xin hỏi thêm cac cụ một vấn đề về dàn lạnh một chut! Hôm nay quạt lốc ko quay. Mà quạt trong xe vân hoạt động bình thường các cụ giúp em xem nguyen nhân voi . Có phải mang em nó ra bác si ko? Em ở biên hòa

Hạng B1
16/1/16
91
62
18
35
Ái da....đồng hương...mai cafe giao lưu gấp pác ơi... tính ra em là "sư huynh" nhé...vì e rước mụ Si trước tết :D
- Cầm chân của em: 0919 bốn 56400...add zalo 8 các kiểu nèo :3dyeu:

• Like
Reactions: Hieu fiat
Tập Lái
1/3/17
22
7
3
41
Ái da....đồng hương...mai cafe giao lưu gấp pác ơi... tính ra em là "sư huynh" nhé...vì e rước mụ Si trước tết :D
- Cầm chân của em: 0919 bốn 56400...add zalo 8 các kiểu nèo :3dyeu:
Ok anh! Em chua co bàng lái nên chua di lòng vong dc.e lưu số lại. Vì em dang dại tu em nó:3dcuoigif:

Hạng B1
16/1/16
91
62
18
35
Mía ui...chưa có bằng lái mà anh dám mua xe từ tháng 5 thì quá thánh luôn... :3dup:
Cần chi chờ xe đại tu xong, cứ rãnh gặp nhau hnay ra mắt các kiểu...chém gió xem có gì chia sẽ qua lại không ợ :D
Ok anh! Em chua co bàng lái nên chua di lòng vong dc.e lưu số lại. Vì em dang dại tu em nó:3dcuoigif:

Tập Lái
1/3/17
22
7
3
41
Các cụ cho e hỏi thêm một vấn đề nữa nhé!!!! Xe em đang chạy khi đạp hết côn hay bị kẹt ga. Kim ga luôn chỉ ở 20km .em đạp ga thêm phát nữa thì em nó lại hết. Em có hỏi gara máy thánh noi li do bị vậy là do phần điện !!!có cụ nào xe bị như em ko? Tư vấn cho em với các cụ.... em xin cám ơn các cụ trước!!!!!!!!!