Hạng D
25/2/16
1.436
1.452
113
34
dạ nói thẳng ra em cũng sale dự án này, nên góc nhìn của em sẽ không khách quan. Bác booking rồi mà chưa ráp căn hả?
Ráp căn rồi chứ bác? thì bác cứ đưa ra quan điểm riêng của mình đi

Hạng B2
17/5/17
106
21
20
31
Ráp căn rồi chứ bác? thì bác cứ đưa ra quan điểm riêng của mình đi
dạ hiện tại về vấn đề pháp lý chuẩn chủ đầu tư vẫn chưa show ra, nhưng với tình hình ráp và cọc căn chỉ 100tr/ căn, nên nếu anh không gấp thì mình vẫn giữ lại. Vì hiện tại giá căn hộ khu bình tân bình chánh đã sấp sỉ hơn 33 - 38tr/m2 rồi ạ. Đợt 1 AIo ráp chỉ 35-40tr/m2, sang đợt 2 nếu pháp lý hoàn chỉnh thì sẽ ko còn giá này nữa đâu anh.

Nói đi cũng phải nói lại, trong trường hợp xấu nhất Hoa Lâm ko lo đc pháp lý, thì mình vẫn lấy tiền cọc về được, sàn em đã hoàn trả cho rất nhiều khách rồi.Ý kiến của riêng em :D

Hạng B2
7/11/11
481
503
93
61
a đặt sàn nào vậy anh? Sàn em có cho khách lấy tiền lại.
Mình đặt bên DKRA đã ráp căn rồi, sàn cứ hẹn lần hẹn lựa hết tháng này mà CĐT chưa cho ký hợp đồng tụi em sẽ trả, cứ hẹn như vậy. Trên luật thì đây là hình thức huy động vốn trái phép, đến khi CĐT mở bán với mức giá cao hơn thì sàn trả tiền lại nhưng cũng ôm được 1 mớ tiền lãi sau mấy năm trời.

• Like
Reactions: toanhm92
Hạng B2
10/8/18
111
107
58
Mình đặt bên DKRA đã ráp căn rồi, sàn cứ hẹn lần hẹn lựa hết tháng này mà CĐT chưa cho ký hợp đồng tụi em sẽ trả, cứ hẹn như vậy. Trên luật thì đây là hình thức huy động vốn trái phép, đến khi CĐT mở bán với mức giá cao hơn thì sàn trả tiền lại nhưng cũng ôm được 1 mớ tiền lãi sau mấy năm trời.
Sau gần 1 năm chờ đợi mà ko thấy động tĩnh gì, tui đã phải sang lại 2 slots huề vốn. Haiza hết Kingdom lại tới AIO giờ sợ a Hoa Lâm lun rùi

Hạng B2
7/11/11
481
503
93
61
Có bác nào biết số điện thoại có thể liên lạc được với Cty Hoa Lâm không, mình tìm các số điện thoại trên mạng toàn ko phải. Hoa Lâm có nhân viên sale bán hàng hay ko ?

Hạng C
18/9/19
772
830
93
Tphcm
Dự án mà dc duyệt thì rất tiềm năng vì gần metro3a depot, sieu thi và trên con đường top của quận. Thấy làm xong móng hêt rồi. Tiếc thật. Bất động gần cả năm...

Hạng D
25/2/16
1.436
1.452
113
34
Dự án mà dc duyệt thì rất tiềm năng vì gần metro3a depot, sieu thi và trên con đường top của quận. Thấy làm xong móng hêt rồi. Tiếc thật. Bất động gần cả năm...
gần nhà ga gì ? còn tương lai xa lắm , đến BT-ST còn dừng kìa, chỗ này chả thơm tho gì đâu , giờ mình lấy lại booking đây.

Hạng C
18/9/19
772
830
93
Tphcm
gần nhà ga gì ? còn tương lai xa lắm , đến BT-ST còn dừng kìa, chỗ này chả thơm tho gì đâu , giờ mình lấy lại booking đây.
Depot nằm ở đuong khu y tế ki thuật cao nối với bến xe từ kinh duong vuong vào ấy bạn. Chắc 10 den 15 năm nữa :)) Này đối diện nhà ba mẹ mình. Truoc cũng định theo mà thấy có vẻ ko ổn nên kêu ong ba già rút lâu rồi.