Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
9/8/06
600
2.756
93
Có ai có căn 70m2 hay 90m2 muốn bán không (horizon) giá được cấp nhận là <32 triệu

Hạng B2
16/3/06
207
2
18
53
heobobo nói:
Horizon giá tầm 32-35 triệu/m2 - nói chung ở đây khá tạp nham...bác nên qua Cantavil Hoàn Cầu..căn hộ cao cấp đang giảm giá 1550$/m2 - Trong khu Du lịch văn thánh...Cũng chỉ mất 5 phút tới Q1...
Ếch ngồi đáy giếng ! :cool:

Hạng C
3/5/08
965
4
18
53
Em gà trong mảng CC, các bác cho e hỏi Horizon và Central Garden nằm ở đâu, giá cả, CDT là ai. Cám ơn các bác

Bò Hóng
13/12/06
8.376
73.744
113
dtmnqv nói:
Em gà trong mảng CC, các bác cho e hỏi Horizon và Central Garden nằm ở đâu, giá cả, CDT là ai. Cám ơn các bác
Horizon ở Q1 đầu đường Trần Quang Khải, giáp với Hai bà trưng, có điều nó nằm trong hẻm đi vào ngoằn ngèo lắm. CDT là FICO. Trong này có mấy cha FI đang ở đấy. Bác tổng của cái này thì đi bán muối rồi
Central Gardent nằm ở Q1 MT đường Võ Văn Kiệt chỗ gần hầm chui Thủ Thiêm. Đường rộng rãi to vật. CDT công ty XD Chương Dương. Có một FIer nhà mình là bà con thân thiết với bác Tổng ở đây

Hạng C
9/8/06
600
2.756
93
Vậy giá hiện tại có thể fix được là bao nhiêu cho căn 70m2 ở Horizon?

19/2/08
2.384
515
113
53
bravia nói:
dtmnqv nói:
Horizon ở Q1 đầu đường Trần Quang Khải, giáp với Hai bà trưng, có điều nó nằm trong hẻm đi vào ngoằn ngèo lắm. CDT là FICO. Trong này có mấy cha FI đang ở đấy. Bác tổng của cái này thì đi bán muối rồi
Central Gardent nằm ở Q1 MT đường Võ Văn Kiệt chỗ gần hầm chui Thủ Thiêm. Đường rộng rãi to vật. CDT công ty XD Chương Dương. Có một FIer nhà mình là bà con thân thiết với bác Tổng ở đây
Horizon nó nằm trên đường Nguyễn Văn Nguyễn , từ Tr Quang Khải rẽ thẳng vào khoảng 30m là tới , không có ngoằn nghèo cũng ko có cái hẻm nào.

Bò Hóng
13/12/06
8.376
73.744
113
một vườn chuối chín nói:
bravia nói:
dtmnqv nói:
Horizon nó nằm trên đường Nguyễn Văn Nguyễn , từ Tr Quang Khải rẽ thẳng vào khoảng 30m là tới , không có ngoằn nghèo cũng ko có cái hẻm nào.
hihì! :D Giếm hàng khu bác 1 tí

Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
Em khai quật thớt này nhằm tìm kiếm thêm thông tin, bác nào có hàng (em ưu tiên Central Garden) xin vui lòng PM giá nhé!
Tks nhiều.

8/12/12
611
423
63
HCM
thang real nói:
baoloc nói:
Ngân sách của em chắc tầm dưới 3T thôi ạ nhưng căng nhất là cái vụ ko có chỗ cho F1 vui chơi. Kính nhờ các bác tư vấn thêm giúp ạ. Cảm ơn các bác cao thủ nhiều nhiều !!!
M_U02 nói:
bác phải cho mọi người biết tầm tiền cảu mình để tư vấn rõ hơn...... 2 cái đều có lợi thế của nó. theo em thì Horizon cũng tốt. nhưng tùy bác xem mình ưu tiên cái nào hơn, chỗ vui chơi cho trẻ em. thì cả 2 cái đều rất ít nhưng Ho... được cái nó mới xây xong nên còn mới.

Vì con em thì qua SG Pearl,rình xem có ai ngáp ngáp lượm luôn .Có giá dưới 1800 đó bác .
- SGP căn hộ 2PN thời điểm này thấp nhất cũng 3.3 tỷ (~1750$/m2, căn hộ 90m2) bác Thắng ah
- @baoloc: bác chủ xem bên Thảo Điền - Q.2 thế nào nhé

Status
Không mở trả lời sau này.