Hạng B2
16/5/18
235
299
63
Em ghị cụ thể là : Điểm cộng 1 sàn 14 căn mà có Sở hữu tới 2 giếng trời thông thoáng ạ
Tháp Lumière East của Masteri Quận 2
Số căn hộ/tầng: 14 căn/tầng
== > E nghĩ các bác lấy tiêu chí số căn trên tầng để áp đặt cũng chưa phải hoàn toàn chính xác , còn nhiều yếu tố khác nữa
E thì e thấy , mặt bằng này với 2 giêng trời , các căn hộ tại Leman không đổi cửa phòng nhau. mà đều hướng ra giếng trời ạ.
Cũng là dạng hiếm có khó tìm

View attachment 3032370
View attachment 3032369
Mas sàn nó tới 6 thang, ông có 4 thang mà ông đi so sánh cái gì. Bảo cđt làm cho xong cái Metro với bên Nguyên Hồng đi

• Haha
Reactions: mariovo94
Hạng B2
13/3/17
109
80
28
Sổ hồng là thứ xa xỉ nhể
đúng là trung tâm các dự án sổ hồng đều là xa xỉ ạ , cũng nhiều dự án chưa có à bác
Mas sàn nó tới 6 thang, ông có 4 thang mà ông đi so sánh cái gì. Bảo cđt làm cho xong cái Metro với bên Nguyên Hồng đi
E trả lời đại ý về số căn trên số sàn của một dự án Cao cấp khách để phản biện chứ ko so sánh chất lượng nhé. Vì Mas vỗn dĩ rất đẳng cấp rồi
Còn nếu bác so sánh số thang máy thì e cũng chia sẻ luôn là
Bên Mas 36 tầng trong đó 6 tầng thương mai ( thang máy riêng ) Căn hộ là từ 7-36
Còn Leman 25 tầng trong đó cũng 6 tầng thương mại ( tháng máy riêng ) , tầng 25 là hồ bơi. Căn hộ từ 7- 24 ( chưa kế 23-24 là penhouse số lương căn ít )
E không nói cái nào hơn cái nào cả, chỉ viết ra vậy cho bác hình dung thôi ạ

Hạng B2
13/3/17
109
80
28
Em bán hàng có sẵn bác ơi, đang giá tốt. Bác nào ủng hộ e, hàng sờ chạm vào được , vận hàng luôn ạ
Giá cho thuê 3 PN : tầm 35 - 40 tr
Giá cho thuê 2 PN tầm 28-30 tr
Cho thuê đều, do bên này mấy cty làm Airbnb khá tốt
E chia sẻ vì VỊ TRÍ DỰ ÁN
Để các bác xem xét oánh giá ạ

Hạng B2
13/3/17
109
80
28
CĐT không có tiền thuê thiết kế thì cũng nên xem kiến trúc đẹp nhiều nhiều tí.
Nhìn cứ như nhà dưới quê.
Có những căn trống bác ơi
Giá tốt, cho thuê tốt
Bác cứ lên xem, e làm Hướng Dẫn Viên ạ

Hạng B2
13/3/17
109
80
28
Em xin phép úp nhé
Bác nào cần nhà trung tâm, có sẵn , giá tốt. Tầm hơn 100 tr /m2 fill nội thất, nhận nhà ngay
So với mặt bằng trung tâm là khá ổn áp ạ
Flex tầm view xíu ạ,
Căn hộ Leman Q3- Giá trị bất động sản trung tâm

Căn hộ Leman Q3- Giá trị bất động sản trung tâm

Accountant
Em bán hàng có sẵn bác ơi, đang giá tốt. Bác nào ủng hộ e, hàng sờ chạm vào được , vận hàng luôn ạ
Giá cho thuê 3 PN : tầm 35 - 40 tr
Giá cho thuê 2 PN tầm 28-30 tr
Cho thuê đều, do bên này mấy cty làm Airbnb khá tốt
E chia sẻ vì VỊ TRÍ DỰ ÁN
Để các bác xem xét oánh giá ạ
Phí quản lý tính sao ấy ?

• Like
Reactions: transonland
Hạng B2
13/3/17
109
80
28
Có sổ hôk bác
Chưa có sổ bác nhé, ký trực tiếp với CDT. giữ 5% ra sổ .
Hiện khối đế từ 1-6 văn phòng thương mại đã có giấy hẹn ra sổ rồi. Còn khối tháp căn hộ, sau khi xong khối đế sẽ tiếp tục làm
Đất trung tâm nên cũng nhiều thủ tục , quá trình bác à