Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
2/10/15
59
15
8
36
Mấy hôm nay em đi qua Điện Biên Phủ khúc gần Cao Thắng và bên cạnh BV Bình Dân thì thấy có dựng bảng hiệu rồi hình như là Căn Hộ Toplife Tower gì đó có gọi cho 1 bạn Sale thì được tư vấn là căn hộ Hạng A cao cấp trung tâm thành phố. Sở hữu lâu dài.
Chủ đầu tư là ngân hàng Exim Bank, hỗ trợ vay 70% tổng giá.
Nghe e nó nói là đầu tư cho thuê hoặc lướt sóng cũng tạm ổn.
Bác nào rành căn hộ khu Q10 cho e tí ý kiến về dự án này.

Hạng B2
7/10/15
168
481
63
Mấy hôm nay em đi qua Điện Biên Phủ khúc gần Cao Thắng và bên cạnh BV Bình Dân thì thấy có dựng bảng hiệu rồi hình như là Căn Hộ Toplife Tower gì đó có gọi cho 1 bạn Sale thì được tư vấn là căn hộ Hạng A cao cấp trung tâm thành phố. Sở hữu lâu dài.
Đang còn làm bãi giữ xe, giá 60tr/m2 vay 70% cho chết à.

Hạng B1
2/10/15
59
15
8
36
Nghe các bác phán thấy cũng ghê nhỉ. Định giữ chỗ 20tr/ căn nếu ko ok thì lấy lại tiền được nên ko lo lắm.

Hạng B2
27/6/13
258
1.985
93
sales lộ vãi, thôi bạn về kiu ba mẹ anh chị em cô dì chú bác đến bỏ 20tr giữ chỗ cả đi, ko dc căn đẹp thì lấy lại tiền dc mà, nhé :D

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.008
75.938
113
sale quăng tờ rơi vô nhà em, em ko hiểu lắm cái câu "dự án duy nhất Sở hữu lâu dài"

Hạng B2
7/10/15
168
481
63
Mấy anh bạn của em hận dự án này lắm lắm luôn, cầu mong nó phải là bãi đất trống vĩnh viễn để bạn em có chỗ ... gửi xe như ngày nào.

:3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi:
Vậy giờ mấy ảnh gởi trong Bình Dân hở anh

Hạng B1
2/10/15
59
15
8
36
Mấy anh bạn của em hận dự án này lắm lắm luôn, cầu mong nó phải là bãi đất trống vĩnh viễn để bạn em có chỗ ... gửi xe như ngày nào.

:3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi:

Dự án nó có 4 tầng hầm tha hồ mà gửi xe nhá :)

Status
Không mở trả lời sau này.