Hạng B1
11/1/17
65
57
18
35
Hi cả nhà,
Qua tết em phải bán cái nhà bên Q2 đang mua chung với bà chị vì bả cần tiền, gom về được tầm 2 tỉ, khả năng vay bank thêm được 800-1 tỷ nên muốn kím phương án mua nhà hoặc căn hộ để vừa ở vừa đầu tư tránh mất giá tiền khi gửi bank.
Vì em ko có duyên lắm với đất đai nên nhờ các anh chị tư vấn giúp với tài chính 2,5-3 tỉ (vốn sẵn có 2 tỉ) có thể bỏ vào đâu tiện di chuyển về Phú Nhuận vì vợ chồng em có bé sơ sinh phải chạy gửi ông bà ngoại mỗi ngày để đi làm ạ. Em cần ở liền ấy vì cũng đang ôm Hausbelo theo tiến độ rồi :)
Cảm ơn cả nhà nhiều ạ

Hạng D
23/2/09
1.376
8.030
128
Bác phải cho địa chỉ PN rõ ràng một chút để ae dễ tư vấn, chứ Tb nó cũng gần PN vậy, nhưng PN của bác nó nằm đầu kia thì đi qua cũng khổ lắm.
bác tìm cái chung cư (xây khoảng 5 năm) tại đường Phạm văn hai, P3,TB; còn có cái nhà tập thể tại khu đường sặt quận 3 cũng mềm giá (c/c gì mà xây hết cả đất); khu CH thì 02 bên cũng vài cái CC mới xây; muốn yên tĩnh thì bác vào khu K300 nó có cái CC hơi cũ, giá cũng mềm. xa hơn tý bắc qua khu Bắc Hải, gần Kasati, sau lưng ĐH BK có 01 e vừa mới lên; cũ hơn thì vào trong có CC bưu điện;
em biết có nhiêu đó thui.

Tập Lái
23/4/19
37
18
8
chung cư Screc Tower, Quận 3 kênh Nhiêu Lộc chứ còn gì nữa, vừa gần PN vừa trong tầm giá bác chủ thớt

Hạng B1
11/1/17
65
57
18
35
Bác phải cho địa chỉ PN rõ ràng một chút để ae dễ tư vấn, chứ Tb nó cũng gần PN vậy, nhưng PN của bác nó nằm đầu kia thì đi qua cũng khổ lắm.
bác tìm cái chung cư (xây khoảng 5 năm) tại đường Phạm văn hai, P3,TB; còn có cái nhà tập thể tại khu đường sặt quận 3 cũng mềm giá (c/c gì mà xây hết cả đất); khu CH thì 02 bên cũng vài cái CC mới xây; muốn yên tĩnh thì bác vào khu K300 nó có cái CC hơi cũ, giá cũng mềm. xa hơn tý bắc qua khu Bắc Hải, gần Kasati, sau lưng ĐH BK có 01 e vừa mới lên; cũ hơn thì vào trong có CC bưu điện;
em biết có nhiêu đó thui.
Cảm ơn bác, chi tiết quá, PN nhà ba mẹ em gần cv Gia Định ạ

Hạng B1
11/1/17
65
57
18
35
chung cư Screc Tower, Quận 3 kênh Nhiêu Lộc chứ còn gì nữa, vừa gần PN vừa trong tầm giá bác chủ thớt
Em cũng tia Screc, chung cư cũ vậy có khả năng tăng giá nữa ko bác?

Hạng D
18/5/18
1.347
2.290
113
3 tỷ nhà phố PN thì phải 2 xuyệc em ơi, hẻm xe máy. anh hay chở khác khu đó. bữa nào làm cuốc grab đi anh chở đi coi. ngoằn nghèo thấy ớn
Chung cư Đường sắt bạn gì nói ở trên là cái khu đối diện cv Lê Thị Riêng. có căn 3 PN 105 m2 đang bán 3,5 tỷ nè. View công viên cũng đệp

• Like
Reactions: foryouandforlife
Tập Lái
13/10/16
42
29
19
Ráng lên 3.3 tỉ mua căn 2PN ( 66m2), Richmond City ( đường Nguyễn Xí) tháng 02/2020 giao nhà. Từ đây chạy lên công viên Gia Định Phú Nhuận tầm 5 phút .