Hạng B2
4/11/11
232
554
93
Bên Vista Verde e có 2PN 89m2 T2 2x05 muốn up size lớn, bác nào ngân sách “thoải mái” trên 4t++ muốn nhà đẹp, view đẹp, dọn vào ở liền thì ới e O9I8 OIO 2I2
Bác inbox em chi tiết nhé.

Tập Lái
22/12/16
12
503
63
Share cho bác Mesi, từ ngày có Oxygen, CDT luôn tổ chức sự kiện cho các bé. cả dự án lâu năm Vista AP cũng có sự kiện. 1 vote cho Capitaland.

Hạng D
26/9/09
1.963
6.043
113
Share cho bác Mesi, từ ngày có Oxygen, CDT luôn tổ chức sự kiện cho các bé. cả dự án lâu năm Vista AP cũng có sự kiện. 1 vote cho Capitaland.
thanks a
dịch vụ hậu mãi sau bán hàng của CAP khá tốt
đặc biệt e thich thiết kế tầng triện ích trên cao , tách biệt bên ngoài , tính riêng tư cao , rất thoải mái
Căn hộ Q.2 trả 20% nhận nhà ngay, 80% trả chậm 2,5 năm ko lãi suất, nên đầu tư cho thuê?

Tập Lái
15/5/12
23
3
3
Có gì mới không bác, mình mua 1 căn hồi tháng 5.
Em nghe thông tin, đất dự án chưa đền bù xong, bác điện lại hỏi chủ đầu tư thử xem. Phần nào dự án rào tôn là đền bù rồi - phần nào chưa rào và còn cắm mốc địa phận, cỏ mọc um tùm thì chưa đền bù xong đó bác. Em cũng đang quan tâm đến Sol, nhưng thấy cũng hoang mang lắm

Hạng C
8/7/11
700
143
43
Q7
Hôm 2/9 trên đường đi Mũi Né về có ghé qua thăm, nói chung là dịch vụ đầy đủ, đẹp nhưng vắng, ít người, trên đường thì tối đen, vài chiếc taxi chạy qua chạy lại. Khu này ít nhất cũng 5 năm nữa.

Tập Lái
22/12/16
12
503
63
thanks a
dịch vụ hậu mãi sau bán hàng của CAP khá tốt
đặc biệt e thich thiết kế tầng triện ích trên cao , tách biệt bên ngoài , tính riêng tư cao , rất thoải mái
View attachment 1722359
Đồng ý bác. Sạch sẻ, an ninh vì tầng tiện ích trên cao. À VV xe để trên cao hay hầm, bên Vista AP 3 tầng đậu xe trên cao cho cảm giác thông thoáng, an toàn. Bác nên quảng bá mấy điểm cộng này vì ít ai để ý, trc đây m cũng ko để ý khi chọn cc. Kaka. Điểm trừ của Vista AP là ko có đường chạy bộ.

• Like
Reactions: Mexi