Thảo Luật Chung Căn hộ Sunview Town

Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
17/7/13
4
84
13
Đánh giá chung là tốt, hài lòng bác a. Còn nếu bác muốn hỏi chi tiết điều gì, bác vui lòng PM cho em nhé. Theo em được biết Sunview Town đã bán cũng gần hết.
Xin lỗi bác em chỉ muốn mở topic này với mong muốn giao lưu chia sẻ với những ai đã chọn Sunview Town nhé bác.
Giao lưu chia sẻ sao không show lên đây cho mọi người cùng xem mà phải PM chi bác ? Hay Sunview Town có gì mà không tiện nói trên đây.

• Like
Reactions: nguyenmanhthang
Hạng D
19/3/13
1.379
726
113
Sài Gòn
www.saigonvillas.vn
Giao lưu chia sẻ sao không show lên đây cho mọi người cùng xem mà phải PM chi bác ? Hay Sunview Town có gì mà không tiện nói trên đây.
Đơn giản em đã chọn rồi thì em cũng không muốn bàn tới làm gì bác ơi. Cái em muốn hướng tới là cộng đồng cư dân bảo vệ nhau sau này nếu gặp vấn đề gì.

Còn ý bác muốn nói gì em cũng hiểu rồi bác a. Em cũng đã tìm hiểu rất kỹ trước khi chọn Sunview Town. Và em cũng rất hài lòng với lựa chọn của mình. Chỉ tiếc là em không mua sớm từ ban đầu sẽ được giá mềm hơn.

Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Đơn giản em đã chọn rồi thì em cũng không muốn bàn tới làm gì bác ơi. Cái em muốn hướng tới là cộng đồng cư dân bảo vệ nhau sau này nếu gặp vấn đề gì.

Còn ý bác muốn nói gì em cũng hiểu rồi bác a. Em cũng đã tìm hiểu rất kỹ trước khi chọn Sunview Town. Và em cũng rất hài lòng với lựa chọn của mình. Chỉ tiếc là em không mua sớm từ ban đầu sẽ được giá mềm hơn.
Chúc mừng bác chủ đã tìm hiểu rất kỷ và đặt niềm tin đúng nơi rất đáng tin cậy.
Mà bác chủ đã tin tưởng thế thì còn lăn tăn chi chuyện sau này nếu gặp vấn đề gì... Đã tin tưởng lựa chọn đúng, hài lòng thì bác chủ cứ an tâm đóng tiền đúng kỳ, ngồi rung đùi đợi ngày nhận nhà vào ở thôi.

Nếu bác chủ muốn giao lưu với anh em đã mua ST thì vào hội bác bin247 kìa, nhập hội giao lưu cho xôm tụ, chỉ muốn giao lưu với anh em nào đã mua mà còn còm với người muốn tìm hiểu để mua pm riêng với bác là sao...

Bác nói mà không nhận thấy những lời nói của bác tự mâu thuẩn với nhau àh.

Tập Lái
17/7/13
4
84
13

Thì đấy, muốn hướng đến cộng đồng dân cư bảo vệ nhau thì khi có tin gì hãy show cho mọi người biết bác nhé, đừng có PM làm gì, mọi người không biết thì làm sao bảo vệ nhau được.
Dù sao cũng chúc mừng bác chọn được nơi ưng ý, hài lòng với lựa chọn của mình là tốt rồi bác à.

Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Chà chà, em mới lượn một vòng gu gồ tìm hiểu, ôi cha sao mà toát hết mồ hôi hột, không rõ sự thật như thế nào đây, rối trí quá, Vụ Gia Phú, sunview 3 làm em hoa cả mắt, để em về ngâm cứu thêm xem sao. Đa tạ bác bahaimot nhiều nhé.
Bác 321 là một trong những ...của ... gia phú, sunview 3 nên bác ý rất rỏ... Bác mới đọc qua mà hoa cả mắt, còn bác ý thì vả cả mồ hôi, lặn lội mất biết bao công sức, mờ cả mắt, nhức cả đầu, sầu cả ruột, nghẹn cả cổ, khổ cả thân, rả cả chân... Giờ bác ý dị ưngs với tất cả các loại ...bán nhà trên giấy.

Tập Lái
8/7/15
0
9
2
49
Cám ơn các bác đã bình luận, lần đầu mua nhà đúng là khó khăn khi QĐ, em sẽ tìm hiểu thêm vài dự án khác rùi sẽ QĐ.

Hạng B1
8/4/15
54
43
18
38
Lòng xao xuyến mỗi khi hoa phượng rơi
Nhắc lại câu chuyện buồn
NHÀ còn kia ôi mái đổ tường rêu
Nơi kỷ niệm êm ái
.....
Ngày Xanh ơi! Ngày Xanh chết trong tim
Biết đâu mà tìm
Người ơi nhắc đến chi kỷ niệm xưa
khiến lòng tôi bùi ngùi
Hoa xưa đây nhưng bóng dáng anh đâu
Dòng nhật ký đã ghi nuốt tâm tình
Và đôi lúc nhớ nhau lưu bút còn
Để lại chuyện buồn vui!

http://mp3.zing.vn/bai-hat/Lien-Khu...-Huong-Lan-Nhu-Quynh-Hoang-Oanh/IWZDCEFA.html

Status
Không mở trả lời sau này.