Tư Vấn Đầu Tư Căn hộ Tân Phú 2,5 tỷ

Hạng D
23/6/13
1.886
4.889
113
E hỏi bác xíu. Theo bác mấy cái carillon bên tân phú cái nào ổn nhất ạ?
M k biết hết nên k thể so sánh được, carillon đc cái là thiết kế rất thoáng.

Nhưng chất lượng theo mình là trung bình thôi.
Car 2 cũ đã có sổ,
Car 5 thì mới hơn tí vị trí k bằng car 2.
Car 7 thì mới giao gần đây mật độ cư dân khá lớn, k biết đã có hd mua bán hay chưa.

Tập Lái
8/6/21
15
3
3
42
Mình có đứa em đang tìm căn hộ quanh Tân Phú ,tài chính tầm 2,5 tỷ ,mình đang lấn cấn Oriental Âu Cơ với Carillon 7 ,mong các bác cho ý kiến thử
Carillon 7 đi bạn, mới bàn giao, có đủ sân bóng, hồ bơil, căn hộ thông thoáng, 2pn có 2 ban công, mỗi block 12, 13 căn mà có 4 thang máy / block, ...
M k biết hết nên k thể so sánh được, carillon đc cái là thiết kế rất thoáng.

Nhưng chất lượng theo mình là trung bình thôi.
Car 2 cũ đã có sổ,
Car 5 thì mới hơn tí vị trí k bằng car 2.
Car 7 thì mới giao gần đây mật độ cư dân khá lớn, k biết đã có hd mua bán hay chưa.
Carillon 7 đã có hợp đồng mua bán hồi tháng 4/2021, mới bàn giao tháng 6/2021, tháng 10 vừa rồi tiến hành đo đạc, kiểm tra để làm sổ hồng

Tập Lái
8/6/21
15
3
3
42
Carillon 2 có sổ rồi - ăn chắc mặc bền, Carillon 5 an cư cũng ổn mà chưa có sổ, Carillon 7 thì mới nhận nhà - hợp đồng mua bán, pháp lý còn chưa ổn.
Carillon 7 đã có hợp đồng mua bán, được Tiên phong bank cho vay 70%, đang tiến hành các thủ tục ra sổ hồng mà bạn nói pháp lý chưa ổn là chưa ổn chỗ nào, xin chỉ giáo?

Tập Lái
22/2/19
21
8
6
51
Tôi có căn lô C Ruby, Celadon city, loại 3PN đầy đủ nội thất ko thiếu thứ gì (lát sàn gỗ Đức, lưới muỗi đến tivi, tủ lạnh, máy giặt...), có chỗ đậu xe hơi dưới hầm.
Chuẩn bị nhận sổ hồng, Bác nào cần nhắn tôi.
Thanks!

• Like
Reactions: Hoangck
Hạng D
9/10/17
1.737
1.004
113
Tôi có căn lô C Ruby, Celadon city, loại 3PN đầy đủ nội thất ko thiếu thứ gì (lát sàn gỗ Đức, lưới muỗi đến tivi, tủ lạnh, máy giặt...), có chỗ đậu xe hơi dưới hầm.
Chuẩn bị nhận sổ hồng, Bác nào cần nhắn tôi.
Thanks!
giá bn vậy bác?