Tư Vấn Đầu Tư Căn hộ vũng tàu

Hạng B2
8/4/20
131
118
43
Thấy nó làm xong hầm rồi, lên tầng 1,2 rồi thì phải. Đợt vừa rồi chắc bị dịch nên hạn chế thi công, tụ tập đông người thì phải.
bên DIC vẫn làm ầm ầm kìa bác, tối nay em lại vừa đảo qua thì đúng là chỉ bật đèn.

Mấy anh ở VT cho em hỏi, mùa dịch bệnh ngoài đó có nhiều hàng ngộp bán tháo không?

VT vẫn cao lắm bác, chưa thấy dấu hiệu hạ nhiệt.

Hạng B2
31/7/14
178
177
43
bên DIC vẫn làm ầm ầm kìa bác, tối nay em lại vừa đảo qua thì đúng là chỉ bật đèn.

VT vẫn cao lắm bác, chưa thấy dấu hiệu hạ nhiệt.
Thị trường VT có độ trễ so với trên SG. Chắc phải cuối năm mới có dấu hiệu xuống.

Hạng B2
17/5/17
106
21
20
31
Do pháp lý, condotel bị ngợp lâu nay, sao có chênh cao vậy được anh?
70- 150tr mà cao gì đâu anh :( em đang tìm căn 72m2 cho khách mà toàn đòi chênh 200tr ko đây này. Em nghĩ vị trí đẹp + giấy tờ pháp lý cđt ổn nên thị trường vẫn còn tốt anh ơi. Với lại loại này Condotel ko cam kết lợi nhuận nên cũng ko tới nỗi hehe

Hạng B2
17/5/17
106
21
20
31
Dao này condotel ơ Vũng tàu nhiều dự án phết, chỉ mình con đường Thi Sách có tới 3 dự án gia cũng same same nhau.

Thấy thiết kế của The Sóng chắc đẹp nhất, còn ông kế bên Hưng Thịnh là xấu nhất. Hình như The Sóng cũng đang hót nhất thì phải, bán gần hết. Còn dự án của HT thì mở bán gần cùng với The Sóng mà bán mãi chưa hết, giờ này vẫn còn rao bán.

còn ai rao bán đâu bác, đang bán lại mấy căn khách cũ thanh lý vì ko chịu nổi dịch Covid-19 này.
The sóng chắc đuối vốn rồi, không thấy thi công nữa chỉ bật đèn ban đêm như đang làm.
thi công ngày đêm lên tầng rồi anh :D
Căn hộ vũng tàu

Tập Lái
3/4/19
31
32
18
34
còn ai rao bán đâu bác, đang bán lại mấy căn khách cũ thanh lý vì ko chịu nổi dịch Covid-19 này.

Vũng tàu Pearl của HT vẫn nhiều người rao bác ơi, giá chủ đầu tư luôn kìa. Dạo này HT còn chơi vụ giảm giá 10% cho bác sỹ mua nữa, haha

• Like
Reactions: Tao Xanh
Hạng B2
28/4/18
121
254
33
49
CSJ đang chào mời bán lại giá CĐT, mà xem thiết kế thấy không đẹp.

Hạng B2
17/5/17
106
21
20
31
đây em cập nhật cái The Sóng đây mấy bác, làm ngày đêm luôn chứ giỡn.
Căn hộ vũng tàu
Căn hộ vũng tàu

Còn đây là tiến độ cập nhật của Hưng Thịnh Vũng Tàu Pearl:
Căn hộ vũng tàu

Còn đây là View biển cho bác nào đã mua The Sóng mặt view biển, quá đẹp kakaka
Căn hộ vũng tàu

Hạng B2
8/4/20
131
118
43
đây em cập nhật cái The Sóng đây mấy bác, làm ngày đêm luôn chứ giỡn.
View attachment 2210059View attachment 2210060

Còn đây là tiến độ cập nhật của Hưng Thịnh Vũng Tàu Pearl:
View attachment 2210061

Còn đây là View biển cho bác nào đã mua The Sóng mặt view biển, quá đẹp kakaka
View attachment 2210068

Cách bạn nói tui đủ hiểu là bên cty the sóng 99%. Ngày nào tui cũng đi qua đó mà không thấy đường bụi hay xe tải, xe bê tông ra vào. Bác nào muốn mua thì nhớ khảo sát kĩ nha. Chậm mà chắc. Mấy cái hình bạn chụp chắc toàn hình cũ up lại. Để vài bữa tui rảnh tui quay clip lại mấy dự án ven biển đó luôn.

• Like
Reactions: toanhm92
Hạng B2
17/5/17
106
21
20
31
Cách bạn nói tui đủ hiểu là bên cty the sóng 99%. Ngày nào tui cũng đi qua đó mà không thấy đường bụi hay xe tải, xe bê tông ra vào. Bác nào muốn mua thì nhớ khảo sát kĩ nha. Chậm mà chắc. Mấy cái hình bạn chụp chắc toàn hình cũ up lại. Để vài bữa tui rảnh tui quay clip lại mấy dự án ven biển đó luôn.
em xác nhận với anh luôn em là sale the sóng 100%, còn hình chụp trên là mới chụp tuần trước. Đó nói vậy với anh cho nó vuông anh khỏi nghi ngờ gì hết :D.
Anh muốn đi xác nhận gì đó ko ai cấm anh hết, diễn đàn mở, càng nhiều thông tin chính thức từ nhiều nguồn càng tốt. Chỉ mong anh đi xem nếu thấy đúng như cái em chụp thì a lên đây xác nhận lại giúp em là được nhé :D