Hạng B2
25/5/13
214
133
43
Thật sự e nó rất êm, cách âm thì vẫn ngon những e fortuner đời trước...nói chung tầm hơn 1t5 là vip rồi bác ơi. :D:D:D
sóc như đời trước thôi. đc cái đẹp hơn nhưng vẫn lenh khênh quá. nếu mà so độ êm thì thua ev, santa, cx5 nữa luôn. e đi thư chiếc mới chạy 4k vs 5 người đi đường đèo nhé.

Hạng B2
26/7/11
258
452
63
Hôm rồi có đi xe thằng em, bản 2.7 1 cầu, nó test trung lương lên 120km/h , nói thật là em sợ.

Hạng C
21/9/14
620
8.360
93
55
sóc như đời trước thôi. đc cái đẹp hơn nhưng vẫn lenh khênh quá. nếu mà so độ êm thì thua ev, santa, cx5 nữa luôn. e đi thư chiếc mới chạy 4k vs 5 người đi đường đèo nhé.
Toi xung co cung cam nhan nhu bac!
Cong tam ma noi, thiet ke mat truoc va sau cua xe la dep. Tuy mhien, pahan hoc banh xe va cac phan khac la khong can xung nen cam thay leu ngheu, lenh khenh, ko co ve sang trong (ma trai lai la co ve nhu mot ga luc dien, vai u thit bap, sorry neu co dung cham den ai do ) Do vay, xe nay chi phu hop la xe chay dich vu hoac la xe cong ty thui ah

• Like
Reactions: Huy Duong
Tập Lái
8/11/16
37
14
8
32
Bác nào cứu bồ e với. Ko hiểu bằng cách nào mà chị ong nâu nâu đi tìm bé ngoan lại lạc vào xe của bé hư, mà lại nằm gọn lỏn trong đèn trần mới đau chứ.

Xe e ko bật lấy gió ngoài, trước đó cũng ko thấy ong chui vào xe. Vậy là nó vào đường nào :(

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Minhdung1713
Hạng B2
22/8/17
213
72
38
35
Khi đi trên xe nhớ mang theo phao bơi thay cho airbag. Hị hị, em đùa tí.
Em hỏi thật, Bác nào mới mua xe nên kêu đại lý mở ra xem chứng minh có lắp airbag, chứ em nghi lắm đó ...
Bác cứ đùa 1 hãng xe chứ có phải j đâu mà phải nói thế.

Hạng F
13/9/07
7.049
48.471
113
Bác nào cứu bồ e với. Ko hiểu bằng cách nào mà chị ong nâu nâu đi tìm bé ngoan lại lạc vào xe của bé hư, mà lại nằm gọn lỏn trong đèn trần mới đau chứ.

Xe e ko bật lấy gió ngoài, trước đó cũng ko thấy ong chui vào xe. Vậy là nó vào đường nào :(
Xe bác có bọc trần ko?

Tập Lái
8/11/16
37
14
8
32
@toanthangcs xe em nhập khẩu mà bác, lúc nhận xe tới h đã mấy tháng rồi ko lẻ con ong này sống lâu vậy sao :(
@rockman xe em ko bọc trần ạ. Hôm nay nó trốn vào hang hốc nào rồi ko thấy nữa hic.
Có khi nào nó chui vào từ khe máy lạnh trần hàng ghế sau ko các bác?