Hạng B2
19/10/16
316
125
43
Như tiêu đề, em hợp với màu trắng và lên website Toyota thì ko thấy có màu này. Nghe các bác bạn bảo Camry màu đen là đẹp nhất mà em lấy về chắc đen như nó luôn.

Cụ sale nào có xe 2.5Q màu trắng, bản nâng cấp vừa ra mắt thì inbox em thông tin giá cả và khuyến mại rồi em lựa. OK em xúc luôn chứ đừng xin sdt mất thời gian lắm.

Cảm ơn các bác.

Hạng C
4/6/12
869
1.554
93
Ho Chi Minh
Như tiêu đề, em hợp với màu trắng và lên website Toyota thì ko thấy có màu này. Nghe các bác bạn bảo Camry màu đen là đẹp nhất mà em lấy về chắc đen như nó luôn.

Cụ sale nào có xe 2.5Q màu trắng, bản nâng cấp vừa ra mắt thì inbox em thông tin giá cả và khuyến mại rồi em lựa. OK em xúc luôn chứ đừng xin sdt mất thời gian lắm.

Cảm ơn các bác.
Em cũng rất thích màu trắng ....nhưng con Camry lên màu trắng em thấy nó sao sao ấy ......thế là em sút luôn con màu đen ......

• Like
Reactions: haiphan7978
Tập Lái
9/10/17
3
0
1
32

Cảm ơn các bác.
Màu trắng thì chịu khó tốn phí sơn lại bác ạ, chứ nhà máy ko có màu này trên xe Camry, hoặc bác có thể đợi thêm chút thời gian nữa sẽ có đại lý sơn sẵn màu trắng cho bác lựa chọn (tất nhiên là cũng đã trừ thẳng tiền sơn lại xe vào chi phí khuyến mãi)