Tư Vấn Đầu Tư Cần mua cc dưới 2 tỉ

Hạng B2
13/2/15
215
499
78
ở bển
Có cho nào tot bác inbox giup nha
Không có chỗ nào tốt mà giá rẻ cả, chỉ có chỗ nào phù hợp và mình thấy thích hơn thôi nha bác.
Một số tiêu chí bác lựa ra rồi ngồi search miễn phí xem, xem xong thích rồi thì chạy qua xem thực tế. Thực tế cũng thích rồi thì hỏi cò địa phương tại chỗ đó sẽ ra được rổ hàng.
Còn lại là ngồi lựa hàng trong rổ để quất thôi.
Dư giả thời gian thì vừa lựa rổ hàng vừa chui vào các nhóm FB cư dân của chung cư đó để hi vọng mua tận gốc của chủ nhà.
Đó - cứ vậy thôi, chứ hỏi hoài chỉ toàn có cò không thôi bác ơi :)

Hạng C
25/4/17
909
1.294
93
35
Không có chỗ nào tốt mà giá rẻ cả, chỉ có chỗ nào phù hợp và mình thấy thích hơn thôi nha bác.
Một số tiêu chí bác lựa ra rồi ngồi search miễn phí xem, xem xong thích rồi thì chạy qua xem thực tế. Thực tế cũng thích rồi thì hỏi cò địa phương tại chỗ đó sẽ ra được rổ hàng.
Còn lại là ngồi lựa hàng trong rổ để quất thôi.
Dư giả thời gian thì vừa lựa rổ hàng vừa chui vào các nhóm FB cư dân của chung cư đó để hi vọng mua tận gốc của chủ nhà.
Đó - cứ vậy thôi, chứ hỏi hoài chỉ toàn có cò không thôi bác ơi :)

Đương nhiên Bác, thành thử nâng lên mức 3tỷ, hy vọng Bác nào rành phân khúc này chỉ giúp, :), còn ko có tất nhiên vẫn phải tự thân check chứ

Tập Lái
18/11/17
43
49
18
Đương nhiên Bác, thành thử nâng lên mức 3tỷ, hy vọng Bác nào rành phân khúc này chỉ giúp, :), còn ko có tất nhiên vẫn phải tự thân check chứ

1pn thì q4 đầy.
2pn thì hơi khó, Galaxy9 view xấu có thể có, nhưng hiếm đó.

Tập Lái
14/12/15
33
10
11
38
đi chung xe Cont kinh lắm bác ơi. Hình như giao nhà trống? (chưa có thiết bị vệ sinh, nội thất...)
Đúng rồi Bác. Giao nhà trống, Cá nhân em thì em lại thích vậy vì em làm xây dựng nên em đang thiết kế lại nội thất theo ý mình hay hơn. Cũng do thuận tiện nữa em làm ở Phú Mỹ Hưng nên đi lại tiện lợi. Nhưng mà giá khu này giờ em thấy tốt nhất Quận 2 Bác ạ.
Cái khoản xe Cont thì cũng hơi bất tiện nhưng chung 1 đoạn ngắn là ra vòng xoay Mỹ Thủy rồi bác ạ. Em lại chạy xe máy nữa nên thấy cũng bình thường. hehe...

Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
Đúng rồi Bác. Giao nhà trống, Cá nhân em thì em lại thích vậy vì em làm xây dựng nên em đang thiết kế lại nội thất theo ý mình hay hơn. Cũng do thuận tiện nữa em làm ở Phú Mỹ Hưng nên đi lại tiện lợi. Nhưng mà giá khu này giờ em thấy tốt nhất Quận 2 Bác ạ.
Cái khoản xe Cont thì cũng hơi bất tiện nhưng chung 1 đoạn ngắn là ra vòng xoay Mỹ Thủy rồi bác ạ. Em lại chạy xe máy nữa nên thấy cũng bình thường. hehe...
https://tuoitre.vn/va-cham-voi-xe-c...thuy-mot-phu-nu-tu-vong-20190617160930228.htm
Đây bác, 1 nữ nhân chết thảm dưới bánh xe Cont 1g chiều nay tại vòng xoay Mỹ Thủy. RIP
Bác đi đêm về hôm trời mưa nữa thì rủi ro cao hơn gấp 2-3 lần. Rất nguy hiểm bác nhé. Bảo sao giá khu dưới đó rẻ.
Tuyến Nguyễn Duy trinh cũng rất nguy hiểm: đường nhỏ, gồ ghề, xe Cont chạy ầm ầm....

Hạng B2
21/6/11
111
130
43
Tài chinh 2t6~3t minh can can gan quan 1 canh tot, q8 that su thì hoi phuc tap thành ra quan tam vi tri tot hon
Em có căn Ascent Plaza tổng giá trị có thuế hơn 3 tỷ chút, lợi thế là chỉ TT 50% cho đến khi nhận nhà.Căn 16 tầng 17.

Attachments