Thảo Luận Chung Cần mua chung bộ đàm

Hạng D
20/11/08
1.145
74
48
1t600 . Loai này moi nhat cong xuất manh nhat hien giò .
Mua them sơ kua cho chyến đi Caravan Thai sap tơi ;)

Hạng B1
6/1/14
74
16
8
www.tranlapcomm.vn
Chời ơi. Hãng Icom đang muốn chiếm thị trường hay sao ta. Em thông báo các Bác nào muốn mua Bộ đàm hãng Icom - Nhật Bản thì đang lợi thế lắm nha. Nếu Bác ủng hộ Bên Em cũng được Bên nào cũng được nhưng theo kinh nghiệm cung cấp hãng này cho nhều khách hàng thì Em tin tưởng hoàn toàn vào hãng đó.

• Like
Reactions: camry8791
Hạng B2
14/9/07
138
21
18
54
Lên đến 4 trang mà chưa gút được cái nào hả bác Truong

Hạng D
2/5/12
2.042
566
113
EM dùng con FD790, công suất bình thường, nghe rõ, tùy chỉnh kênh theo ý thích, có 99 kênh, ưng set thế nào thì set, có chức năng dò sóng nên đôi khi rãnh rãnh có nghịch các bạn taxi.
Em tạm hài lòng với cái này. Nếu có loại gắn luôn vào xe mà giá hạt dẻ chắc em làm thêm cái nữa.

• Like
Hạng F
7/4/09
12.428
6.647
113
HCMC
www.flickr.com
Nghiaqng nói:
EM dùng con FD790, công suất bình thường, nghe rõ, tùy chỉnh kênh theo ý thích, có 99 kênh, ưng set thế nào thì set, có chức năng dò sóng nên đôi khi rãnh rãnh có nghịch các bạn taxi.
Em tạm hài lòng với cái này. Nếu có loại gắn luôn vào xe mà giá hạt dẻ chắc em làm thêm cái nữa.

Nghĩa ế bán con FD790 hem?

Hạng B1
6/1/14
74
16
8
www.tranlapcomm.vn
Thôi các Bác ghé chỗ em đi em cho các Bác mượn xài thử luôn. Tự kiểm tra là cũng cảm nhận được à. Bác nào là dân kỹ thuật hay IT thì coi như khỏi phải chê vì nắm lòng, Còn không thì Bác nào đó thân thân đưa cho mấy Bác đó kiểm tra là xong ùi.
Mỗi dòng sẽ có mỗi giá khác nhau. Nói thiệt các Bác khó so sánh được các dòng mà chênh giá cao lắm nhưng mà Dòng TL-168/UHF thì để em gửi cho Bác hội trưởng đoàn bên mình xài thử. Xài xong để em kiến nghị Sếp Em cho Bác mượn đưa cho mấy Anh Em mình xài để kiểm định. Như thế tất cả các Bác khỏi lo nữa ha.
Vậy có Bác nào tốt bụng giúp em cho thông tin Bác hội trưởng được không? [email protected]

• Like
Hạng F
24/11/13
9.041
53.374
113
sangsangsusi nói:
kinhsang nói:
Lên đến 4 trang mà chưa gút được cái nào hả bác Truong
đọc xong cái này cười thật.. nghĩ cũng đúng thật.hjhj.

Có gì để cười k bác
Người ta k biết , lên hỏi mua , gôm 1 lần mua chung cho rẽ, giờ chưa có ai cáp kèo thì biết ai mua chung mà rẽ,
Kêu đăng ký mua chung thì cũng chẳng có ai, vậy e biết mua cái nào bây giờ
Toàn là hàng của bác giới thiệu mà k có cái giá ,

qdc confirmed
Hạng D
4/10/10
1.713
200
63
Nên mua máy cs 10w.
Máy em 5w, đi chung đoàn gặp 10w, chạy xa nhau chút là họ chửi mình nghe, chửi lại thì họ không nghe vì sóng chạy không tới, hixx.